jibril beder
JF-Expert Member
- Mar 22, 2014
- 236
- 235
Good commentBasi utakua na msululu wa madem kama watoto wa bata afu huli
sent from using iphone 7+ mobile app
Good commentBasi utakua na msululu wa madem kama watoto wa bata afu huli
Wamewahi sana. Supp zitaanza Tarehe 25 hukoo. Ila sio vibaya na miezi hii wanakuaga weupee ata vijisenti vya field wamemaliza.Watoto wamekuja kusapua, unatakiwa ujue ratiba za vyuo hili ufaidi watoto wabichi.
Wamewahi sana. Supp zitaanza Tarehe 25 hukoo. Ila sio vibaya na miezi hii wanakuaga weupee ata vijisenti vya field wamemaliza.
Sent using Jamii Forums mobile app
sio dhambi..tunawekana tu kwenye mafungu stahikiKwan dhambi?
Hahahaha,nawala at a time,..na nikwel friends with benefits nnao weng,..n i normaly like keeping them friends,no strings attached,nawote hua nawala ila kwa mda wao,namii sina wivu uliishaga zaman..ukiish kama mim hutokua na stress ya mapenz.utanenepa hahahaha[emoji23][emoji23]Basi utakua na msululu wa madem kama watoto wa bata afu huli
Kama ni wa hapa mjini as you claim, mbona ni popoma kias hiki??Hahahah,mi born hia hia dsm,elim hia hia dsm
Naona supp znakuhusu mjomba,si kwa kukumbuka huku tareh,.Wamewahi sana. Supp zitaanza Tarehe 25 hukoo. Ila sio vibaya na miezi hii wanakuaga weupee ata vijisenti vya field wamemaliza.
Sent using Jamii Forums mobile app
nitakuwa na chui laini watatu kichwani so hope it will be fine mkuuPale huwez kosa,ni wewe tuu,.ila usilewe sana,watoto wa pale weng intellectuals,wanataka uwapige sound ukiwa mzima
sawa mkuu nimekuelewa.... ila nitakuja na bajaj langu.....Hapo safi,..pendeza,nukia,.ahh hukos mtoto mkal