Jinsi mwanamke anavyoshusha thamani yake kirahisi sana

Jinsi mwanamke anavyoshusha thamani yake kirahisi sana

TRANSPONDER

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2018
Posts
400
Reaction score
1,019
Habari za muda huu great thinkers !

Niende moja kwa moja kwenye mada hapo juu, baada ya kushuhudia jinsi wanawake walio na sifa nyingi za kuolewa wanakosea na kuharibu sehemu ndogo sana.

1. Mwanamke kupenda kukumbatiana kumbato la hisia na kila mwanaume anayemfahamu.

2. Kupenda kuitana baby na waume za watu au wanaume zaidi ya mmoja.

3. Kupenda cheap things katika maisha, hana target ya mtu mmoja , Leo akitolewa out na huyu , kama kesho kafulia basi utatoka out na yule kwa kuwa anajiona single.

4. Kuwa mjuaji sana mbele ya mwanaume. Eee mwanamke wife materials huwa wanajishusha mbele ya mwanaume, funga kidomo chako na tumia hekima kumkosoa mwanaume, kinyume na hapo utalea sana watoto wa watu.

5. Kushika shika miili ya waume za watu ukidhani ni mchezo. Huo ni uchafu mdada ambao mwanaume akitaka kukutongoza anasikia harufu kali na kukimbia.

6. Kupenda sana umbea. Kutwa kusema wanaume na wanawake.

7. Kuwa na marafiki uliowazidi umri , dada mkubwa mzima akili yako bado ipo kama binti wa miaka 20.

8. Mchagua jembe si mkulima Punguza vigezo, unayechagua sio mcheza porno ni mume wa maisha.

9. Jiheshimu na uwe na mipaka katika maisha .

10. Acha kukaa gheto shwain, mwanamke mwenye staha ataolewa kutoka kwa ndugu au kwa wazazi , sasa ufanyiwe sendoff ya nn wakati umekaa gheto miaka zaidi ya kumi, hadi ..... imeota sigda. #kama unakaa gheto ishi kwa staha sana , usikaribishe wanaume gheto , epuka gheto lako kuwa danguro kwa marafiki kuleta watu wao, kuwa mcha mungu sana. Na uwe na mawasiliano ya mara kwa mara na wazazi au walezi. Na usitoke hovyo ukachelewa kurudi kisa upo mwenyewe , treat yourself kama upo na wazazi.


Naomba tuongeze wadogo zetu wajifunze zaidi kupitia uzi huu.

Pongeza kwa wadada wote wenye ndoa zao na wanazitunza . Fundisheni hizi mothers of no catching feelings.
 
Post of the Day

Niliwahi fukuzia dem for two years akanichomolea mazima. Why that long ?? Cz nilimpenda ki ukweli and i wanted to grow old with her.

She was simple, average looking and settled ila akanikatalia mazima.

Iliniuma but nika move on na kupata mwingine. Navyopost hapa dem kashat*wa sanaaa na kuachika no one takes her seriously (i have my valid sources of info)...YES, alirudi kwangu wanting to reconcile. I said “ NO Thank You “.

Lesson of the day....wadada jiangalieni sana na mjifunze kusoma nyakati...kuna wanaume unaweza muona yuko hovyo now ila ana mapenzi ya dhati nd has a very promising future.

Much less unaona kabisa anavyopambana kutoboa. After a few years anakuja badilika hutaamini.

Im thankful to God i have my life sorted sanaa tu, tena sanaaa. (i wont brag in here)
Mwanaume usikate tamaa na hustle zako. Relax, Muombe Mungu & Kuwa na Imani.

Every Dog Has His Day.

Ahsanteni.
 
Namba 10 umefikiria kweli brother kabla ya kuandika?!!
Wazazi wangu wanaishi bukoba,nmemaliza chuo let say nikabahatika kupata kazi Mkoani Singida, sasa nkienda huko Singida nikake wapi kama sio kupanga na mm nijifunze maisha?!
Au wazo lako lilikuwaje kuwaje maybe umeshindwa kuliwasilisha vyema.


#Namba 10 post imeeditiwa hiyo mwanzoni hakuandika hivyo, baada ya kumkosoa ndio kaenda kuedit kaongeza maneno hapo baada ya hash tag ##
Me msiniqoute tena
 
Personally, kwa mwanamke nahitaji muda tuu. Hivyo vingine kwangu ni Ziada. Mwanamke anaenipa muda wake mwangine, huwa na sehemu kubwa kwenye maisha yangu.

Wanawake jifunzeni kuwapa muda wapenzi wenu. Last relationship, i broke kwa kuwa mwanamke wangu alikuwa Busy tuu
 
Post of the Day

Niliwahi fukuzia dem for two years akanichomolea mazima. Why that long ?? Cz nilimpenda ki ukweli and i wanted to grow old with her.

She was simple, average looking and settled ila akanikatalia mazima.

Iliniuma but nika move on na kupata mwingine. Navyopost hapa dem kashat*wa sanaaa na kuachika no one takes her seriously (i have my valid sources of info)...YES, alirudi kwangu wanting to reconcile. I said “ NO Thank You “.

Lesson of the day....wadada jiangalieni sana na mjifunze kusoma nyakati...kuna wanaume unaweza muona yuko hovyo now ila ana mapenzi ya dhati nd has a very promising future.

Much less unaona kabisa anavyopambana kutoboa. After a few years anakuja badilika hutaamini.

Im thankful to God i have my life sorted sanaa tu, tena sanaaa. (i wont brag in here)
Mwanaume usikate tamaa na hustle zako. Relax, Muombe Mungu & Kuwa na Imani.

Every Dog Has His Day.

Ahsanteni.
Vyema sana mkuu, wanaume tujifunze hapa, hata kama ukimpenda sana mwache aende kama ana tabia za ajabu na maringo yasio vumilika, itakusaidia sana kupiga hatua kimaisha kama brother hapa
 
Namba 10 umefikiria kweli brother kabla ya kuandika?!!
Wazazi wangu wanaishi bukoba,nmemaliza chuo let say nikabahatika kupata kazi Mkoani Singida, sasa nkienda huko Singida nikake wapi kama sio kupanga na mm nijifunze maisha?!
Au wazo lako lilikuwaje kuwaje maybe umeshindwa kuliwasilisha vyema.
Mkuu hiyo sio excuse, kula sehemu Kuna wadada wanakaa single , jichagueni kama wawili au watatu wenye hofu ya Mungu, muweke mipaka katika maisha yenu , hakika Mungu hatawatupa , mtapata anayejiheshimu na maisha yatasonga. Living alone na kujuona mpambanaji you don't need a man inawaharibu sana psychologically, it is possible mdada .
 
Nitumie hekima kumkosoa kila mwanaume au ulimaanishaje?! Kumbuka wanaume wengine ni umbwa yaani Hawa hawastahili heshima hata kidogo. Wakileta za kuleta na sisi tunawaletea
Ukiwa na hekima pamoja na mipaka kamwe umbwa hawezi kusogea katika maisha yako, no body is perfect, unaweza kukutana na mwanaume kipindi mnaanzisha mahusiano au tayari mnadate , Luna wakati anakosea au ushamba fulani anao , don't be too fast kujifanya mjuaji , Tumia upole kukosoa au jitahidi kuingiza Wazo lako taratibu bila kuharibu lake directly. Mwanaume anahitaji heshima .
 
Personally, kwa mwanamke nahitaji muda tuu. Hivyo vingine kwangu ni Ziada. Mwanamke anaenipa muda wake mwangine, huwa na sehemu kubwa kwenye maisha yangu.

Wanawake jifunzeni kuwapa muda wapenzi wenu. Last relationship, i broke kwa kuwa mwanamke wangu alikuwa Busy tuu
Kama una nia ya ndoa zingatia na mengine mkuu. Na swala la muda ni priorities tu
 
Mkuu hiyo sio excuse, kula sehemu Kuna wadada wanakaa single , jichagueni kama wawili au watatu wenye hofu ya Mungu, muweke mipaka katika maisha yenu , hakika Mungu hatawatupa , mtapata anayejiheshimu na maisha yatasonga. Living alone na kujuona mpambanaji you don't need a man inawaharibu sana psychologically, it is possible mdada .
Hapo kwenye mipaka let say ndio ilikuwa target yako na sio kusema eti ni mbaya kwa mwanamke kujianzia maisha yake/ kutoka kwa wazazi kabla ya ndoa.
 
Back
Top Bottom