Mdomo bakuli
JF-Expert Member
- Jan 7, 2017
- 3,442
- 7,020
Nyie kina Anti mkuje huku kuna uzi wenu.
Nielekeze kwako nije nipangishe.Kuna wale vijana magraduate ambao hawapendi kuishi huku kwetu Uswahilini. Wewe umeanza kazi mshahara unapata 1.2 m baada ya makato, una somesha wadogo zako wawili na wazazi wanakutegemea wewe kule Kibondo bado unaleta jeuri mjini.
Sikuhizi vyumba vinapangishwa kwenye family house Mbezi Beach hata Mikocheni. Unamkuta aunty ana watoto wanne wawili wakubwa wako Marekani na hawa wadogo wako boarding English Medium. Aunty anapangisha kwa sababu za ki usalama hasa akiwa safarini.
Unaambiwa chumba 50,000 kwa mwezi pamoja na umeme na gesi humo humo. Ma aunty huwa hawapendi wapangaji wa kike hasa yule anaelijua huko mpigane vikumbo bure jikoni. Wanapenda young men huwa hawana time sana na niko.
Umehamia Mikocheni na washkaji hawakumalizi maana pamoja na vyuma kukaza kodi ya kupanga nyumba nzima Mikocheni si utani
Mara umetoka kazini unakuta pilau na soda ya baridi. Kesho unakuta chapati, mchuzi wa kuku na mchicha. Mtongozo ndizi nyama. Unajifikiria jinsi ya kurudisha wema huu. Unaamua kumnnunulia aunty wine. Unamkuta sitting room akiwa na khanga moja.
Kwanini nawe usilipe wema kama huo jamani?Mara umetoka kazini unakuta pilau na soda ya baridi. Kesho unakuta chapati, mchuzi wa kuku na mchicha. Mtongozo ndizi nyama. Unajifikiria jinsi ya kurudisha wema huu. Unaamua kumnnunulia aunty wine. Unamkuta sitting room akiwa na khanga moja.------------->>>>>>basi aunt ndo ataliwa hivyo
Utatolewa kafara bure kwa kupenda misererekoNAMGEGEDAAAAA AFUUU TENA NANUNUA BOKSI ZIMA LA KONDOMU SOO MWENDOOO WA KULAAAA K TUUUUU MPKA ASEME LEO HAPANA HADI KESHOO
KAMA VIPI NI CONNECT NA MMOJA WAO MM NIPO HAPA ARDHI NAMALIZIA 3RD YEAR ,,,,,
Wewe ni mtoa ujumbe tu mkuu au mmoja wa uliyowataja?Uzi utajaa ma-aunty na watafuta vyumba kwa ma-aunty...
Kuna wale vijana magraduate ambao hawapendi kuishi huku kwetu Uswahilini. Wewe umeanza kazi mshahara unapata 1.2 m baada ya makato, una somesha wadogo zako wawili na wazazi wanakutegemea wewe kule Kibondo bado unaleta jeuri mjini.
Sikuhizi vyumba vinapangishwa kwenye family house Mbezi Beach hata Mikocheni. Unamkuta aunty ana watoto wanne wawili wakubwa wako Marekani na hawa wadogo wako boarding English Medium. Aunty anapangisha kwa sababu za ki usalama hasa akiwa safarini.
Unaambiwa chumba 50,000 kwa mwezi pamoja na umeme na gesi humo humo. Ma aunty huwa hawapendi wapangaji wa kike hasa yule anaelijua jiko mpigane vikumbo bure jikoni. Wanapenda young men huwa hawana time sana na jiko.
Umehamia Mikocheni na washkaji hawakumalizi maana pamoja na vyuma kukaza kodi ya kupanga nyumba nzima Mikocheni si utani
Mara umetoka kazini unakuta pilau na soda ya baridi. Kesho unakuta chapati, mchuzi wa kuku na mchicha. Mtondo ndizi nyama. Unajifikiria jinsi ya kurudisha wema huu. Unaamua kumnnunulia aunty wine. Unamkuta sitting room akiwa na khanga moja.
Inaendelea ama?Kuna wale vijana magraduate ambao hawapendi kuishi huku kwetu Uswahilini. Wewe umeanza kazi mshahara unapata 1.2 m baada ya makato, una somesha wadogo zako wawili na wazazi wanakutegemea wewe kule Kibondo bado unaleta jeuri mjini.
Sikuhizi vyumba vinapangishwa kwenye family house Mbezi Beach hata Mikocheni. Unamkuta aunty ana watoto wanne wawili wakubwa wako Marekani na hawa wadogo wako boarding English Medium. Aunty anapangisha kwa sababu za ki usalama hasa akiwa safarini.
Unaambiwa chumba 50,000 kwa mwezi pamoja na umeme na gesi humo humo. Ma aunty huwa hawapendi wapangaji wa kike hasa yule anaelijua jiko mpigane vikumbo bure jikoni. Wanapenda young men huwa hawana time sana na jiko.
Umehamia Mikocheni na washkaji hawakumalizi maana pamoja na vyuma kukaza kodi ya kupanga nyumba nzima Mikocheni si utani
Mara umetoka kazini unakuta pilau na soda ya baridi. Kesho unakuta chapati, mchuzi wa kuku na mchicha. Mtondo ndizi nyama. Unajifikiria jinsi ya kurudisha wema huu. Unaamua kumnnunulia aunty wine. Unamkuta sitting room akiwa na khanga moja.
Hahah, mtoa ujumbe tu...Wewe ni mtoa ujumbe tu mkuu au mmoja wa uliyowataja?
Umenikumbusha way back nilikuwa natafuta nyumba maeneo ya Mikocheni nikafika kwenye nyumba moja hivi nikamkuta mwenye nyumba ni Bonge la Tinginya likaniuliza upo peke yako au? Nikamwambia sijaoa ila nina rafiki(Girlfriend) atakuwa anakuja wakati flani. Akanambia mdogo wangu naomba uende tuu Hii nyumba yangu haitakufaa!!Kuna wale vijana magraduate ambao hawapendi kuishi huku kwetu Uswahilini. Wewe umeanza kazi mshahara unapata 1.2 m baada ya makato, una somesha wadogo zako wawili na wazazi wanakutegemea wewe kule Kibondo bado unaleta jeuri mjini.
Sikuhizi vyumba vinapangishwa kwenye family house Mbezi Beach hata Mikocheni. Unamkuta aunty ana watoto wanne wawili wakubwa wako Marekani na hawa wadogo wako boarding English Medium. Aunty anapangisha kwa sababu za ki usalama hasa akiwa safarini.
Unaambiwa chumba 50,000 kwa mwezi pamoja na umeme na gesi humo humo. Ma aunty huwa hawapendi wapangaji wa kike hasa yule anaelijua jiko mpigane vikumbo bure jikoni. Wanapenda young men huwa hawana time sana na jiko.
Umehamia Mikocheni na washkaji hawakumalizi maana pamoja na vyuma kukaza kodi ya kupanga nyumba nzima Mikocheni si utani
Mara umetoka kazini unakuta pilau na soda ya baridi. Kesho unakuta chapati, mchuzi wa kuku na mchicha. Mtondo ndizi nyama. Unajifikiria jinsi ya kurudisha wema huu. Unaamua kumnnunulia aunty wine. Unamkuta sitting room akiwa na khanga moja.
unamkuta na khanga moja unamfunika shuka la kimasai kidume huyooo unawahi kwenda kulala
Wewe yote umeyajuaje haya?Kuna wale vijana magraduate ambao hawapendi kuishi huku kwetu Uswahilini. Wewe umeanza kazi mshahara unapata 1.2 m baada ya makato, una somesha wadogo zako wawili na wazazi wanakutegemea wewe kule Kibondo bado unaleta jeuri mjini.
Sikuhizi vyumba vinapangishwa kwenye family house Mbezi Beach hata Mikocheni. Unamkuta aunty ana watoto wanne wawili wakubwa wako Marekani na hawa wadogo wako boarding English Medium. Aunty anapangisha kwa sababu za ki usalama hasa akiwa safarini.
Unaambiwa chumba 50,000 kwa mwezi pamoja na umeme na gesi humo humo. Ma aunty huwa hawapendi wapangaji wa kike hasa yule anaelijua jiko mpigane vikumbo bure jikoni. Wanapenda young men huwa hawana time sana na jiko.
Umehamia Mikocheni na washkaji hawakumalizi maana pamoja na vyuma kukaza kodi ya kupanga nyumba nzima Mikocheni si utani
Mara umetoka kazini unakuta pilau na soda ya baridi. Kesho unakuta chapati, mchuzi wa kuku na mchicha. Mtondo ndizi nyama. Unajifikiria jinsi ya kurudisha wema huu. Unaamua kumnnunulia aunty wine. Unamkuta sitting room akiwa na khanga moja.