Jinsi blogger wanavyofaidika

Wakuligo

JF-Expert Member
Aug 8, 2013
261
225
Wakuu naomba kujua jinsi bloggers wanavyofaidika,

Faida zipo katika category nyingi, ila kwa kukusaidia blog ikiwa na wateja wengi wanaoitembelea inavutia makampuni kuweka matangazo na matangazo ni pesa. Kuna faida pia kwamba blogger anakua maarufu na ataweza kutumika kwenye shughuli nyngi za kujenga nchi na hvo kujiingizia kipato.
Blogger anazo faida nyingi za kielimu, kwenda na wakati na ubunifu wake kukua (kwa serious bloggerz)
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom