Jinsi baba mwenye nyumba alivyonifanyia leo

Jinsi baba mwenye nyumba alivyonifanyia leo

VITU+12.JPG
Unalalia magidoro mangapi aise

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sio wote tunakunywa chai siku hizi, mambo magumu wengine tunaanzia kuvuta bangi[/u]

"ᵀʰᵉ ᶠⁱʳˢᵗ ʳᵘˡᵉ ᵒᶠ ʷᵃʳ ᵃⁿᵈ ᵇᵘˢⁱⁿᵉˢˢ ⁱˢ ᵗᵒ ᵏⁿᵒʷ ʸᵒᵘʳ ᵉⁿᵉᵐʸ"
 
Sasa kama mtu anakuja chumbani kwako, anapanda hadi kitandani bila wewe kujua. It imply what? Kuna siku watu watafanya yao.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ishawahi nitokea hiyo mitaa ya ukonga mazizini, mke wa mpangaji mwenzangu bia mbili tu kalewa chakali halafu nilikuwa namtamani kitambo tu,mida ya saa tano usiku katoka kwenda msalani alivyorudi kakosea chumba kazamia kwenye net yang halaf yuko chakali,kilichofuata ni kupakua tu bahati mme wake ni mchinjaji mazizini hadi saa kumi na moja alfajri anashtuka nishakula round 5.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hii Chai ya Rangi ,vitumbua viwili ,chapati kalimati ,bagia mbili,andazi na sabusa....
 
Back
Top Bottom