Mama Sabrina
JF-Expert Member
- Jul 30, 2016
- 16,607
- 27,606
Acha tu mwanaume ana mahaba yule acha tu kivimbe ni halaliMzaramo una matatizo kweli kweli ww hahahahhahhahaaaaaaaaaa
Acha tu mwanaume ana mahaba yule acha tu kivimbe ni halaliMzaramo una matatizo kweli kweli ww hahahahhahhahaaaaaaaaaa
Yaan acha tu ila hamfikii G wangu ni kisu hatariiiNajua hb wa hatar basiii [emoji39] [emoji39] [emoji39] [emoji39]
Nilimmezea mateee kitambo sana .
Saiv nimeshaolewaa bila hivyo ningemkula chips
Yaani weweee![emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Acha tu mwanaume ana mahaba yule acha tu kivimbe ni halali
Wewe ni ndugu yake The list mbn mnafanana mwandiko?Guardiola
Nisipozaa mwaka huu sizai tenaYaani weweee![emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] pale unapotumia bange ya ngarenaro kwa mara ya kwanzaMy love G
Na uzae tu kwakweli na huyo G wako maana daah sio kwa kunivunja mbavu zangu huko lol!Nisipozaa mwaka huu sizai tena
Godwin,GondweHabari zenu waungwana, naombeni mnisaidie jina la mtoto wa kiume linaloanza na herufi G ambalo linaendana na Goodluck.
Natanguliza shukrani
Kisimi ndiyo nini???Kasema tu G kisimi kikavimba jamanii
PipiKisimi ndiyo nini???
Wallah namzalia mtoto tena mapacha ananipa raha sana huyu mtu sijui alikuwaga wapi kajifichaa nilitakiwa nimpate mapema kabisaNa uzae tu kwakweli na huyo G wako maana daah sio kwa kunivunja mbavu zangu huko lol!
Ila hakikisha tu mkataba wenu unaeleweka sio kesho na keshokutwa uende kujianika mabarabarani huko oooh sijui nimetelekezwa hapanaWallah namzalia mtoto tena mapacha ananipa raha sana huyu mtu sijui alikuwaga wapi kajifichaa nilitakiwa nimpate mapema kabisa
Sasa mbona kama ushachengana na mwaka ,mpaka leo imebaki miezi nane na wiki 2,au yuko tumboni tayari?[emoji1] [emoji1] [emoji1]Nisipozaa mwaka huu sizai tena