MAHANJU
JF-Expert Member
- Aug 26, 2014
- 5,255
- 8,027
Ndugu zangu mimi mzaliwa wa jimbo hili linaloongozwa na mfanyabiashara Mohamed Dewji! Jamani mbona tunafanyiwa makusudi? huyu mbunge ana kazi gani bungeni? anamwakilisha nani?
Tuna matatizo lukuki..tatizo la Maji limekuwa sugu, yanatoka maeneo ya nyumba za vigogo tu! Hivi mpaka tutegemee wabunge wa viti maalum tuu ndo watusemee?
Kumbe kuna watu huomba ridhaa ya wananchi kufanikisha mambo yao ya kibiashara tu?Hili jimbo lipo kama vile limetelekezwa tu, wafanyabiashara TRA wanatusumbua wanakula rushwa muda wote hawataki kutusikiliza.
Tuna matatizo lukuki..tatizo la Maji limekuwa sugu, yanatoka maeneo ya nyumba za vigogo tu! Hivi mpaka tutegemee wabunge wa viti maalum tuu ndo watusemee?
Kumbe kuna watu huomba ridhaa ya wananchi kufanikisha mambo yao ya kibiashara tu?Hili jimbo lipo kama vile limetelekezwa tu, wafanyabiashara TRA wanatusumbua wanakula rushwa muda wote hawataki kutusikiliza.