Mwanaharakati2013
Senior Member
- Sep 29, 2013
- 170
- 15
jiko linauzwa la much la kuchoma kuku. Lima uwezo wa kuchoma kuku 12 kwa nusu saa. linatumia gas.
Lina kioo kwa mbele hivyo linaonyesha kuku wakuzunguka kwa mbele.
Limetumika mwezi mmoja tu na limetengenezwa Italy. Bei ni sh.1.8m. nipo Dar.
kwa anayehitaji tuwasiliane tufanye biashara. piga simu 0783 271 353
Lina kioo kwa mbele hivyo linaonyesha kuku wakuzunguka kwa mbele.
Limetumika mwezi mmoja tu na limetengenezwa Italy. Bei ni sh.1.8m. nipo Dar.
kwa anayehitaji tuwasiliane tufanye biashara. piga simu 0783 271 353