Jiji la Arusha la kumbwa na hitilafu ya maji

Jiji la Arusha la kumbwa na hitilafu ya maji

Mpalakugenda

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Posts
4,649
Reaction score
5,083
Mpaka sasa mamlaka ya maji “AUWSA” hawajatoa tamko lolote lile hali inayopelekea wakazi wa jijini hapo kubaki na sintofahamu.

1. Maji yamekuwa na mgao kama ambavyo imekuwa kwenye umeme. Bila shaka hawana jenereta. Utegemezi kwa Tanesco.

2. Hata pale maji yanapotoka yamekuwa na chumvi isivyo kawaida. Inasemekana ni mradi mpya wameunga na maji ya mirerani.

Kwa sasa maji hayo yanaitwa ni ya wachina. Wananchi wanabaki kujiuliza shida ni nini hadi waanze kupata maji yenye chumvi wakati mradi wa maji ni wa gharama kubwa.

Hofu isije kuwa ni ufisadi kwa kuamua kupita njia ya mkato.

Rai yangu kwa mamlaka watoke watoe taarifa rasmi kwa wakazi, wasiache viringe vitengeneze taarifa.

Kuelezena nini kinafanyika, mabadriko gani yatatokea ni jambo zuri. Wanaanchi weweze kujiandaa.

Ijumaa njema.
 
Hivi ni hitilafu ama ukosefu? Nchi ya tozo haijawahi kuwa na maisha mazuri hata kidogo, vumilieni tu mama anakunywa juisi kule na rais wa Msumbiji.
 
Ndio majiji ya Tanzania bado mtu atataka battle ya majiji ya Tanzania upuuzi mtupu.
 
karne ya 21 bado tunahangaika na umeme na maji huku tuna vyanzo lukuki vya maji na umeme.tunafeli wapi,eti wakuu wapi tunafeli kwenye haya mambo?
 
karne ya 21 bado tunahangaika na umeme na maji huku tuna vyanzo lukuki vya maji na umeme.tunafeli wapi,eti wakuu wapi tunafeli kwenye haya mambo?
Hana utashi wa kisiasa.
Tunafanya mambo kwa zima moto tu
 
Back
Top Bottom