Jihadhari na aina mpya ya wizi majumbani

Jihadhari na aina mpya ya wizi majumbani

Atlantis Voyager

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2018
Posts
371
Reaction score
504
Hili limetokea kwenye nyumba mbili tatu maeneo ya Goba.

Vibaka wawili au hata 3 wanavizia saa 2 kamili ya usiku wanarukia ukuta na kuingia ndani ya nyumba. Kwa kawaida nyumba nyingi muda huo ni pilika za kuosha vyombo au watoto kwenda kuoga. Lazima mmoja wa mlango wa nyumba kubwa utakuwa wazi?
Wakishaingia ndani ya nyumba watatafuta sehemu ya kujificha iwe chini ya vitanda, makabatini, vyooni kwa nyumba zenye vyoo vingi au hata darini ule mlango wanaotumia mafundi umeme kuingia darini unahusika. Wezi hawa wata uchuna mpaka wenye nyumba mtakapolala halafu watafanya yao ikiwa ni kuondoka na gari, tv na mali zingine wanazozifahamu.

Kuna watu wameibiwa magari kwa style hii huku wakishtuka wanakuta geti wazi bila kujua wezi wameingiaje. Chukua tahadhari kila unapokuwa nyumbani lock milango yako yote ikiwezekana na geti.

Mimi ni muhanga wa vibaka aina . Nisaidie kushare
 
Last edited by a moderator:
Maeneo ya mbezi beach, africana, salasala mpaka goba umeenea sana huu. Watu wameamka asubuhi wamekuta magari hakuna na mageti wazi kumbe wezi umelala nao usiku ndani ya nyumba
 
Du kama ule wizi wa zamani kkoo unaletewa box kubwa kumbe kuna dogo ndani ana paki mauzo. Asbh Jamaa wameshafika wanataka box lao. Ukiangalia kwenye drop holla. Kuna Jamaa alichimbia kwenye shelf lakini waliziotea Tu. Naona umerudi kwa style nyingine
 
Hio nyumba inabidi iwe kubwa na unakaa mwenyewe. Maanake saa mbili tatu kama ni familia wengine wanakula,wanaangalia taarifa ya habari. Kama hampo sebuleni mpo vyumbani sasa huyo mtu ataingia ajifiche vipi uvunguni mwa kitanda au anapanda vipi juu ya dari? Ana ramani ya nyumba kujua lile tundu la kuingilia darini liko wapi?
 
Last edited:
Mbona haya mazali hayanitokei mimi? Kila siku nalala mlango wazi hawaji wanapita tu kuvamia kwa jirani.
Najuta kula kiapo shaulin tample hadi niwe provoked ndia naretaliate. Yani black belt yangu imekaa kizembezembe kabatini.

Sometimes natembea usiku maksudi tu hili walianzishe wapii! Yani napishana nayo lakini huko nyuma nasikia yowee wameshamkaba jamaa.

Hak ya nani na nuksi
 
Tuweni makini,juzi alikuja nyumbani binti Moja anauza miswaki na dawa za mishwaki,sabuni n.k.
Akakaribishwa kuingia ndani ya nyumba,alipoingia akafanya Biashara,akaomba maji ya kunywa.
Baada ya kunywa maji,akaone simu na watu kwako mbali,akasepa na simu Techno L5.
Tulimtafuta tukampata jioni na simu akarudisha.
Ujumbe:Believe no one
 
Hili limetokea kwenye nyumba mbili tatu maeneo ya Goba.

Vibaka wawili au hata 3 wanavizia saa 2 kamili ya usiku wanarukia ukuta na kuingia ndani ya nyumba. Kwa kawaida nyumba nyingi muda huo ni pilika za kuosha vyombo au watoto kwenda kuoga. Lazima mmoja wa mlango wa nyumba kubwa utakuwa wazi?
Wakishaingia ndani ya nyumba watatafuta sehemu ya kujificha iwe chini ya vitanda, makabatini, vyooni kwa nyumba zenye vyoo vingi au hata darini ule mlango wanaotumia mafundi umeme kuingia darini unahusika. Wezi hawa wata uchuna mpaka wenye nyumba mtakapolala halafu watafanya yao ikiwa ni kuondoka na gari, tv na mali zingine wanazozifahamu.

Kuna waru wameibiwa magari kwa style hii huku wakishtuka wanakuta geti wazi bila kujua wezi wameingiaje. Chukua tahadhari kila unapokuwa nyumbani lock milango yako yote ikiwezekana na geti.

Mimi ni muhanga wa vibaka aina . Nisaidie kushare
dawa mnapolala hakikisha unafunga milango na kuchomoa funguo, hivyo watakosa cha kufungulia, mtalala nao hadi asubuhi.
 
Back
Top Bottom