Jifunze kitu hapa - TRUE STORY

I FULLY BELEIVE YOU MY BRO, this was likerly a contract btw his parents and the kingdom of darkness, either the father broke that covenant or refused to sacrifice a certain offering, most likerly one of his children
 
My brother let me start by saying a lot of pole to you,But from what you have explained tho little i gathered a lot of information, and from the look of things this is a spiritual thing, either your parents or one of them made some covenants with some powers of darkness, or someone in your family did so, and tz being in africa i am not suprised coz in tz witchcraft is very common, i dont know if you have watched a youtube clip of one primary school i think it is mbozi district or in sogwe i cant fully remeber when little kids in primary school just fall down like they have a certain sickness, and when they wake up they say they were in ocean, others say they are seeing snakes, aslo in subamwanga such things are common. But what you need to do is to seek GOD not only for you but for the whole family.GOD IS MORE THAN ABLE BRO, but if i may ask have you cleared school and if yes which degree do you have, i am coming to bongo by the end of this year and i can hire you in a company i am coming to start, So get in touch with me pls, Be blessed and remeber JESUS IS LORD.
 
Mkuu pole sana, Mungu azidi kukusimamia duniani tunapita Mali na ufahali wake wote tutauacha hapa hapa!!pole sana kiongozi
 
Usikate tamaa ndugu, Mimi pia nimepitia story km yko. But ni kwa Mungu ndo yanawezekn japo level ya elimu nilinayo ni ndogo diploma. Ila mtumainie Mungu, I was the best from primary mpk nkachaguliwa special school. Ila miaka minne yote hyo minne niliugua sana, advance form five nkaugua Tb matibabu nilisaidiwa na mapadre maana msaada sikuwa nao, nilipomaliza treatment ya Tb form six nikachanganykiwa for one yr shule nkafutwa, nmekuja kujitambua wenzangu washamaliza advance na wamepangwa chuo kikuu. Wote wakanipotezea, sikukata tamaa nkabeba zege na kazi nyngnezo mpk nkaambuliwa kidiploma, nilichoajiriwa nacho serikalini. Bado inaniuma ila sijakata tamaa, hvyo nakuomba sahau yote pambana na kumtegemea Mungu
 
I'm suffering the same. Maisha haya ni Mungu pekee anae jua hatma zetu! Sijui nilikosea wapi!

God help us, forgive us where we went wrong and give light to this dark world of ours. Amen.
 
Upo mkoa gani kaka?
I'm suffering the same. Maisha haya ni Mungu pekee anae jua hatma zetu! Sijui nilikosea wapi!

God help us, forgive us where we went wrong and give light to this dark world of ours. Amen.
 
Mleta mada nilipitia hayo unayopitia, siamini kama ilikuwa ni uchawi au ni nini lakini kuna mwanamke alias’s kunifix. Kwa miaka kama kumi kila nilichoshika kilianguka.

Sali sana na umuombe Roho Mtakatifu msaada wa duvine connection na Mungu.
Sasa kwako ilikuwa nini? Manake umesema huamini kama ilikuwa uchawi!
 
Wengine mpaka hapa tulipofikia ni kudra za Mungu tu, laiti nikiandika hapa tangu mimba yangu ilipotungwa mpaka sasa hivi nnapoandika comment hii ni machozi na huzuni.. "NAMPENDA SANA MAMA YANGU NA MUNGU AMJALIE MAISHA MAREFU AKIONE KIZAZI CHANGU NA ALE MATUNDA YA MTI ALIO UNYESHEA NA KUUTUNZA"
 
Ni sawa. Mimi pia nayapitia hayo. Naamini Mungu ni mwema ataonyesha njia!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…