MashaJF JF-Expert Member Joined Nov 9, 2010 Posts 246 Reaction score 119 Mar 8, 2011 #1 Kwa Vilaza wa hesabu na wanotaka kujikumbusha na kuongeza maarifa sina jinsi ya kuwasaidia zaidi ya hii YouTube - UMKC's Channel Kwaherini!!!
Kwa Vilaza wa hesabu na wanotaka kujikumbusha na kuongeza maarifa sina jinsi ya kuwasaidia zaidi ya hii YouTube - UMKC's Channel Kwaherini!!!
D digodigo JF-Expert Member Joined Dec 2, 2010 Posts 315 Reaction score 256 Mar 17, 2011 #2 Binafsi nashukuru saana kwa hii thread mkuu!