Jibu la CWT kwa walimu ndio ukweli?

Jibu la CWT kwa walimu ndio ukweli?

onlytruth

Senior Member
Joined
Dec 9, 2016
Posts
136
Reaction score
133
Chama cha walimu Tanzania CWT kinawataka walimu watulie kwani malipo ya madeni ya watumishi wa serikali yatakayolipwa mwezi huu.

Walimu wengi taratibu zilikuwa hazijakamilika, bali sasa ni hatua za mwisho mwisho, wakati wowote kuanzia sasa watalipwa.

Je, kuna ukweli juu ta hili? Hivi waziri wa fedha katika hotuba yake aliligusia?
 
Mungu atasikia kilio chenu walimu wote wenye madai poleni sana walimu mungu yupo nanyi
 
CWT ni majizi sana harafu ni mbwa asiyekuwa na meno,hakuna cha kusaidiwa nao ndio maana muheshimiwa raisi anashangaa walimu kukatwa asilimia mbili wanaishia kujenga majumba na kununua gari za kifahari
 
Utashangaa mwalimu anapewa shillings elfu saba baada ya miezi mitatu hiyo ndio pesa ya rejesho lake kutoka CWT, yaani majizi sana nawachukia sana
 
Back
Top Bottom