Jf kikaangoni

Zero IQ

JF-Expert Member
Dec 21, 2016
12,311
2,000
Uuh ni Uzi maalumu wa kikaango humu Jf kila siku itawekwa update ya mtu wa kukaangwa humu,

Leo tunaanza na MSHANA JR

mwenye swali lolote kumuhusu Mshana Jr na kama unaitaji kujua chochote kutoka kwa Mshana Jr ni luksa kuuliza hapa atakujibu .


...!
 

Jaby'z

JF-Expert Member
Jan 15, 2013
3,803
2,000
mshana jr unaweza kutumia nguvu zako kuniambia matokeo ya mechi hata tano tu za kesho ili niamke na pesa sawa na makontena kumi ya makinikia?
 

Vitalis Msungwite

Verified Member
May 11, 2014
2,086
2,000
Wewe kweli zero IQ, unaleta mambo ya viwhatsapp huku? Usikute hata unayemuweka kikaango hajui, hana bando au yupo na mishe zake nyingine tu maana weekend hii.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom