JF Kama Chanzo cha Kuaminika cha Taarifa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF Kama Chanzo cha Kuaminika cha Taarifa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kakalende, Dec 22, 2011.

  1. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,259
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    Hizi picha zikiwa na nimezikuta kule BBC News juu ya mafuriko ya Dar. Kudos Invisible and the Team!

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,571
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    viva jf
     
  3. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,896
    Likes Received: 2,167
    Trophy Points: 280
    Hivi mpaka hapo ulikuwa huamini tuu. Ila kuna wengine humuhumu Duh. Hata wakiniambia kuwa hapa ni Tz inabidi nimuulize mtu mwingine maana waongo hao!wacha kabisa!
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,216
    Trophy Points: 280
    Big up kwa ma-mods na JF members
     
  5. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hizo picha original source kwa Mjengwa blog acheni sifa za kijinga
     
  6. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,838
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    simo hata kidogo:A S-coffee:
     
Loading...