BOB LUSE
JF-Expert Member
- Jan 25, 2014
- 3,811
- 3,414
Kusaidia wananchi matatizo ya usafiri kutokana na mvua hizi,Eneo la kivule halipitiki kwa gari kutokana na daraja la awali kusombwa na mvua na jipya halijakamilika.
Kuliko Jeshi letu kusubiria vita tu,wanavifaa wasaidie wananchi kama walivyowahi kufanya mlalakuwa,Segerea n,k
Naona hata helkopta zao zimetulia hata kama wananchi wanakuwa katika mazingira hatarishi ya mafuriko!
Kuliko Jeshi letu kusubiria vita tu,wanavifaa wasaidie wananchi kama walivyowahi kufanya mlalakuwa,Segerea n,k
Naona hata helkopta zao zimetulia hata kama wananchi wanakuwa katika mazingira hatarishi ya mafuriko!