Jeshi la polisi kwa waliko vyuo vya elimu ya juu

Jeshi la polisi kwa waliko vyuo vya elimu ya juu

Mda kweli tangu mwezi wa 5 watu wameshajaza fomu ..na walikua wanataka wahitimu wa mwaka huu tu ..fomu zilipelekwa mavyuoni.
 
wakuu hivi depo ya mwaka huu polisi wataondoka mwez wa ngapi maana naona form 4 na 6 majina ya kufanyiwa usaili yametoka tayari. Maana miezi hii ya mwisho unaweza ukaingia bushi kuchukua kuku wa kienyeji then ukirudi mjini unaambiwa mbona wenzako wameenda depo wiki mbili zilizo pita, then inakua balaaa.
 
Wanajamvi ngoja sie tuanze mchaka mchaka kidogo kidogo maana mambo yashatiki ili tukihtwa chuo cha polisi niwe fiti kwa mazoezi na mchakamchaka, over
 
Back
Top Bottom