Jeshi la Polisi kuwafikisha mahakamani madereva waliosababisha ajali ya Singida


Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
5,627
Likes
6,195
Points
280
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
5,627 6,195 280
Jeshi la Polisi kitengo cha usalama barabarani limesema litawafikisha mahakamani madereva waliosababisha ajali ya vifo vya watu 30 pamoja na majeruhi 48 huko Manyoni mkoani Singida kwa kosa la kuuwa bila kukusudia huku likitoa onyo na kuhaidi kutoa adhabu kali kwa madereva watakao bainika kufanya mzaa wakati wa kupishana.

Chanzo: ITV
 
2011996bd

2011996bd

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
271
Likes
95
Points
45
Age
21
2011996bd

2011996bd

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
271 95 45
Good
 
POINT LOAD

POINT LOAD

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
729
Likes
733
Points
180
Age
99
POINT LOAD

POINT LOAD

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
729 733 180
Watafikishwa mahakani kumbe jamaa walikuwa wanatimiza hesabu ya boss(Kafara) ili boss aongeze mabasi mengine.
 
M

MWALLAHMWAITUKA

New Member
Joined
Jul 6, 2016
Messages
3
Likes
1
Points
5
Age
32
M

MWALLAHMWAITUKA

New Member
Joined Jul 6, 2016
3 1 5
Ni sahihi na haijalishi hata kama ni kafara mm nadhani washughulikiwe tu.
 
K

Kiyoya

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,279
Likes
219
Points
160
K

Kiyoya

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,279 219 160
Khaaaaaa kumbe walipona haaa
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
29,870
Likes
11,741
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
29,870 11,741 280
Hawa madreka waliponaje,mgongano wa uso kwa uso?
 
S

Simoni Batista Lukosi

Member
Joined
Jul 6, 2016
Messages
6
Likes
0
Points
3
Age
23
S

Simoni Batista Lukosi

Member
Joined Jul 6, 2016
6 0 3
Sasa hata wakiwasimamisha magari bado mengi yanafanya safari za mwendo kasi
 
ngome urasa

ngome urasa

Senior Member
Joined
May 27, 2016
Messages
105
Likes
35
Points
45
Age
53
ngome urasa

ngome urasa

Senior Member
Joined May 27, 2016
105 35 45
Sumatra pia wameyafungia kutoa huduma mabas mengine ya kampuni hiyo ya city boy,nadhan hii si sahihi maana ni kuwanyima huduma wananchi wanaotegemea usafiri wa kampuni hii.wao wangeshugulika na hao hao waliosababiasha ajali hiyo,samaki mmoja akioza huwezi tupa tenga zima!
 
BOB OS

BOB OS

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2011
Messages
1,260
Likes
1,037
Points
280
BOB OS

BOB OS

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2011
1,260 1,037 280
hope watapewa mvua za kutosha
siku zote ukisafiri kaa upande wa dereva...,
dereva ikitokea ajali anakwepeshea upande wake
 
saimon111

saimon111

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
1,708
Likes
1,036
Points
280
saimon111

saimon111

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
1,708 1,036 280
Dereva mmoja alisepa hawajamuona so watakaempeleka ni yule aliyekua upande wake hakuama njia.......wanasheria wabobezi saidieni hapa huyu dereva akikomaa kuwa hakuama njia alifatwa kwenye njia yake je ?
Na yule dereva aliyehama njia hajapatikana mpaka muda huu maana alikimbia
 
N

nsekwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2015
Messages
879
Likes
1,293
Points
180
N

nsekwa

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2015
879 1,293 180
Ajari hii ni uzembe uliopitiliza, na kwanini kila wakikutana wanasalimiana kwa kupishana? Na story hii nimeshawahi kuisikia tangu kitambo, na yawezekana yakawa maagizo kutoka kwa mmiliki maana wamiliki wengi sana wa mabasi ushirikina na makafara ni mengi muno, hawaoni uchungu wa kumwaga damu ya watu
 
Mzururaji

Mzururaji

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,258
Likes
623
Points
280
Mzururaji

Mzururaji

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,258 623 280
1. Ikitokea ajali mbaya na ya kizembe halafu DEREVA akawa bado yupo hai huyo dereva anyongwe hapo hapo ndani ya saa 24 .
2. Ikitokea ajali mbaya na ya kizembe ambayo kuna ABIRIA wengine wamepona na wakitoa ushuhuda wao wanasema dereva alikuwa mwendokasi basi hao abiria wote waliobaki wapigwe viboko vikali sana sita ( 6 ) au watembee kwa miguu kutoka hapo eneo la ajali hadi huko waendako . Kwani nilichokigundua katika moja ya watu muhimu wanaosababisha hizi ajali ni sisi abiria yaani mimi na wewe na wengi wetu hufurahia mno spidi zile huko njiani kiasi kwamba tukiona gari halikimbii " tunamnunia " na kuanza " kumdharau " dereva.
3. Kama ajali ikitokea kutokana na ubovu wa barabara husika ambayo pengine imekuwa ikilalamikiwa na wananchi kwa muda mrefu basi wahusika kuanzia WAZIRI wa WIZARA husika, SUMATRA na TANROADS Mkoa wote wahukumiwe kifungo cha maisha jela .
4. Kama ajali ikitokea eneo ambalo kuna Matrafiki au Matrafiki muda mfupi tu uliopita walilikagua hilo basi ambalo pengine lilikuwa na
matatizo ya kiufundi lakini kwa
tabia yao ya kupenda rushwa wakaliruhusu basi kuanzia Kiongozi wa Trafiki wa Mkoa husika na wale Matrafiki wote wa zamu wanyongwe ndani ya saa 24 .
5. Kama ajali ya kizembe ikitokea na ikajulikana kuwa lile basi lilikuwa na matatizo ya kiufundi ya
muda mrefu na Mmiliki wake anafahamu ila kwa kudharau tu na
kutudharau sisi abiria akatupuuza basi Mmiliki wake apelekwe kati ya Mto Ruaha au Kagera au Mara ambapo kuna Mamba wengi na wenye hasira kisha " arushwe " tu hapo awe kitoweo chao " murua " cha siku.
Nina uhakika hizi hatua zikichukuliwa tutazuia ajali hizi za kizembe kwa 100% labda tu zile ambazo haziepukiki na kiukweli unaona kuwa haikuwezekana kuepukika japo hata hizi nazo pia tunaweza kumtupia lawama
MALAIKA kwanini hakuziepusha.
Mamlaka husika ichukueni hii na ipo siku mtakuja kunikumbuka kwa wazo langu hili kwani tumechoka na Ndugu, Marafiki na Watanzania wenzetu kupoteza maisha kwa uzembe tu wa Watu wachache wasiojitambua na kujali maisha ya Watu.
Ajali ya Singida imenipandisha sana na mno hasira!
 
G

glory to yhwh

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2013
Messages
689
Likes
556
Points
180
G

glory to yhwh

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2013
689 556 180
Hawa madreka waliponaje,mgongano wa uso kwa uso?
Mkuu, hawa watu hupishania kulia kila wakikutana, yan basi linahama site yake na kwenda upande wa kulia
Mpaka hapa ebu vuta taswira kichwani halafu ukiwa bado hujapata picha I will back kuelezea
 
G

glory to yhwh

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2013
Messages
689
Likes
556
Points
180
G

glory to yhwh

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2013
689 556 180
hope watapewa mvua za kutosha
siku zote ukisafiri kaa upande wa dereva...,
dereva ikitokea ajali anakwepeshea upande wake
Ni kumwomba Mungu tu ajali isitokee kabisa ndo sahihi zaidi kwa sababu no one have idea ajali itatokeaje mtakufa tu wote na dereva. Ajali ngapi madereva wamekufa.

Au ile ajali ya iringa ambayo dereva aliruka akaliacha gari linaserereka lenyewe, what could one have done
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,547
Likes
36,959
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,547 36,959 280
Jeshi la Polisi kitengo cha usalama barabarani limesema litawafikisha mahakamani madereva waliosababisha ajali ya vifo vya watu 30 pamoja na majeruhi 48 huko Manyoni mkoani Singida kwa kosa la kuuwa bila kukusudia huku likitoa onyo na kuhaidi kutoa adhabu kali kwa madereva watakao bainika kufanya mzaa wakati wa kupishana.

Chanzo: ITV
Anayetoa adhabu kali kwa mkosaji ni jeshi la polisi au mahakama??
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,263
Likes
6,733
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,263 6,733 280
C upuuz huu jaman?? Eti kuua bila kukusudia.. ???
 

Forum statistics

Threads 1,235,524
Members 474,641
Posts 29,225,683