Jeshi la Cameroon laua boko haram 143 kwa mpigo

Jeshi la Cameroon laua boko haram 143 kwa mpigo

Status
Not open for further replies.
Hata mtoto mdogo anajua hao 143 wa Boko Harum watakuwa sasa wamepata thawabu na kwa kweli wameifia ISLAM; Ngoja watangulie maana wamefanya mabaya mengi kwa wanageria. Hakuna mkristo yoyote anayemtetea Joseph Konny kwa anayoyatenda. Lakini Joseph konny si kama waliyo Al k'ida na Al shabaab; Basi walisalia waende huko huko Cameroon maana ndiko wanaweza kuingia peponi kwa uhakika zaidi.

wewe amini basi unachokiona kinafaa kwako kukiamini

believe whatever you wish to believe

joseph kony sio sawa sawa na hao alshabaab si ni kwa sababu huyo ni wa upande wa pili??

umeshaona ni lini vyombo vya habari kama bbc,na cnn na vinginenyo vikienda UGANDA kuangza kwa kias kikubwa kuhusu uchafu wanaoufanya kama wanavyoumulika huko kwingine

either hakuna muislam anaeifajam dini yake akawtetea boko haram na alshabaab

uislam upo tokea karne na karne haya tulikuwa hatuyaskii

leo yametokea wapi

lakin sisi tunaona safi tuh,jins wanavyojaribu kuuchafua ndivyo wanavyozid kuutangaza na uislam na ndivyo unavyozid kukua zaid na zaid

hivi sasa ni miongoni mwa dini ya kwanza inayoongoza kwa kasi ya kupokea CONVERTS WEENGI

HUKO ULAYA KILA SIKU WATU WANAINGIA KWENYE UISLAM
 
Lakini mimi nashangaa...akifa muislamu wanafurahia lakini akifa mkristo watu wana andama kwa kuona huo ni ugaidi....kweli huu ni ulimwengu wa kinafki kabisa....kila siku wanajeshi wa kenya wanawaua wanawake na watoto wa kisomali....wao wakiamka kwa ajili ya kulipiza wanawaita magaidi......wakati wao ndio magaidi namba moja....lazima wajue kuwa ukiuwa kwa upanga nawe utakufa kwa upanga....kama ukimwaga damu za watu lazima na wewe damu yako imwagwe....
 
Tatizo ni nyie waislamu wenzangu mnaobishana na wakristo wachache wasiojua hata dini yao, leo unataka akuelewe upande wako how come???!!!
 
Hee, kumbe kuna washabiki wa boko haram humu? Ina maana hampendi elimu ya Magharibi, wakati huo huo unatumia computer na smartphone kuweka post hii?

Elimu ya Magharibi umeona ni smart phone na computer !?.........hata Bob Marley aaliipinga elimu ya Magharibi. Sikiliza nyimbo yake ya Redemption Song !

emancipate your self from mental slaves ! :hand: Jabulani
 
Last edited by a moderator:
Cameroun koloni la Wafaransa. Inawezekana wamepata msaada wa kijeshi toka Ufaransa. Maana Ufaransa wanakuwa na military bases kwenye mengi ya makoloni yao.
 
hongera zao cameroon wakiendelea hivi watafika mbali hao wadudu imekua ni shida dawa ya moto ni moto
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom