Jerry Muro, matendo unayoyafanya sasa yatakugharimu baadae

Jerry Muro, matendo unayoyafanya sasa yatakugharimu baadae

Kuna wakati Nilikuwa naona MAKONDA akiwasimamisha kazi walimu Kuwashusha Vyeo Hivi anamamlaka hayo Coz yeye cyo mwajiri wao.
Hana mamlaka hayo,alikua anaona wivu tuu kwa kua walipata daraja la juu zaid yake huku yeye akijiondokea na dvn 0 ya 35 ,hat bible knowledge ilimshnda kabsaaa kapata F
 
Chapa kazi Murro.
Wabongo mkiona mtu anatukana sana ndiyo mnasema anachapa kwazi, vilaza kweli mtakufa maskini miaka nenda rudi, yaani hii generation ya sasa hivi inabidi ipite kabisa iishe inayokuja labda wakianza na msingi mzuri wanaweza kuendelea, nyie generation ya sasa hivi wengi vilaza sana.
 
Lakini labda nikwambie tu angalia mifano ya waliokutangulia na hasa rafiki yako Paul Makonda anavyoaibika hivi sasa siyo Makonda yule aliekuwa akiwadhalilisha watumishi dharau na kiburi kwa wananchi. Hivi sasa Viongozi wa Serikali wamemsusa Makonda anatamani ardhi ipasuke aingie.
Kiongozi gani wa serikali amemsusa Makonda?
Acha ramli chonganishi
 
Mh.Rais kamkosoa hadharani kitendo ambacho ni nadra sana kutokea.
Hiyo ni sehemu ya changamoto za kazi,lakini Makonda ataendelea kua chaguo sahihi kwa Magufuli
Halafu kukosolewa sio kususwa,anaekukosoa anakupenda sana,vinginevyo angekuacha uangamie
 
Hiyo ni sehemu ya changamoto za kazi,lakini Makonda ataendelea kua chaguo sahihi kwa Magufuli
Halafu kukosolewa sio kususwa,anaekukosoa anakupenda sana,vinginevyo angekuacha uangamie
Mwanzo alikuwa hakosolewi.na kaliba ya mtu kama Mh. Magufuli angeshamtumbua Makonda kutokana na sakata la kodi hivi majuzi.tumeona wengi tu wamefutwa kazi kwa tuhuma za kusikia tu seuze hili la kushuhudiwa ?
 
nauliza hivi...... Yule mwana wa dar anapata tabu gani?
muro anafuata nyayo hakika hawezi kuguswa.
tulipiga kelele na yule Wa magari lkn mfalme akageuza Shingo yake hata asisikie LA mwadhini wala LA mteka maji msikikltiki
 
Kijana nimekufuatilia kwa muda mfupi tangu ulipoteuliwa kuwa DC Arumeru umefanya vituko ambavyo havivumiliki.
Umeonesha dharau , kiburi na jeuri ya hali ya juu sana kwa watendaji wa Umma na baadhi ya watumishi wa Wilaya ya Meru.

Lakini labda nikwambie tu angalia mifano ya waliokutangulia na hasa rafiki yako Paul Makonda anavyoaibika hivi sasa siyo Makonda yule aliekuwa akiwadhalilisha watumishi dharau na kiburi kwa wananchi. Hivi sasa Viongozi wa Serikali wamemsusa Makonda anatamani ardhi ipasuke aingie.

Sasa nikushauri tu kama Kaka yako nenda polepole mdogo wangu hivi vyeo ni dhamana tu kuna maisha baada ya cheo. Nakuomba ubadilike Jerry Muro Mh.Rais atakuona tu siyo lazima umake headlines kila baada ya Wiki.

Ni hayo tu.
Words.
 
Mwanzo alikuwa hakosolewi.na kaliba ya mtu kama Mh. Magufuli angeshamtumbua Makonda kutokana na sakata la kodi hivi majuzi.tumeona wengi tu wamefutwa kazi kwa tuhuma za kusikia tu seuze hili la kushuhudiwa ?
mbona unajikanganya shekhe?Kwa maneno yako unaniambia kwamba Makonda hatumbuliki!?
 
Hata Makonda mlikuwa mnasifia
mbona umemkazania sana makonda, kwani kafanyaje? kaacha kuwa mkuu wa mkoa? hao viongozi waliomsusa unaweza kutuletea majina yao na walimsusa kama event ipi aliyowaalika au kipi walifanya kilichompasa awepo lakini wakampotezea hawakumuita?
 
Wabongo mkiona mtu anatukana sana ndiyo mnasema anachapa kwazi, vilaza kweli mtakufa maskini miaka nenda rudi, yaani hii generation ya sasa hivi inabidi ipite kabisa iishe inayokuja labda wakianza na msingi mzuri wanaweza kuendelea, nyie generation ya sasa hivi wengi vilaza sana.
Mkuu umenena vyema....hiki kizazi kimeoza asee!

Jitu linashabikia uharo mda wote! Hajui rights zake mwendo wa kujipendekeza mwanzo mwisho! Especially wanaume humu wananitia kichefuchefu! Mwanaume umelegea mwili mpaka mawazo...Pathetic[emoji15]
 
Tatizo LA Muro anagombana na viongozi wenzake. Hapo meru patamshinda. Asipobadilika
 
Back
Top Bottom