Jerry Muro, matendo unayoyafanya sasa yatakugharimu baadae

Jerry Muro, matendo unayoyafanya sasa yatakugharimu baadae

Lancashire

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2014
Posts
14,081
Reaction score
10,455
Kijana nimekufuatilia kwa muda mfupi tangu ulipoteuliwa kuwa DC Arumeru umefanya vituko ambavyo havivumiliki.
Umeonesha dharau , kiburi na jeuri ya hali ya juu sana kwa watendaji wa Umma na baadhi ya watumishi wa Wilaya ya Meru.

Lakini labda nikwambie tu angalia mifano ya waliokutangulia na hasa rafiki yako Paul Makonda anavyoaibika hivi sasa siyo Makonda yule aliekuwa akiwadhalilisha watumishi dharau na kiburi kwa wananchi. Hivi sasa Viongozi wa Serikali wamemsusa Makonda anatamani ardhi ipasuke aingie.

Sasa nikushauri tu kama Kaka yako nenda polepole mdogo wangu hivi vyeo ni dhamana tu kuna maisha baada ya cheo. Nakuomba ubadilike Jerry Muro Mh.Rais atakuona tu siyo lazima umake headlines kila baada ya Wiki.

Ni hayo tu.
 
Yaani Mtu maisha ni ya Instagram halafu raisi anamteua tu nafasi nyeti kiboyaboya dah!!!
 
Kijana nimekufuatilia kwa muda mfupi tangu ulipoteuliwa kuwa DC Arumeru umefanya vituko ambavyo havivumiliki.
Umeonesha dharau , kiburi na jeuri ya hali ya juu sana kwa watendaji wa Umma na baadhi ya watumishi wa Wilaya ya Meru.

Lakini labda nikwambie tu angalia mifano ya waliokutangulia na hasa rafiki yako Paul Makonda anavyoaibika hivi sasa siyo Makonda yule aliekuwa akiwadhalilisha watumishi dharau na kiburi kwa wananchi. Hivi sasa Viongozi wa Serikali wamemsusa Makonda anatamani ardhi ipasuke aingie.

Sasa nikushauri tu kama Kaka yako nenda polepole mdogo wangu hivi vyeo ni dhamana tu kuna maisha baada ya cheo. Nakuomba ubadilike Jerry Muro Mh.Rais atakuona tu siyo lazima umake headlines kila baada ya Wiki.

Ni hayo tu.
Ni Mwandish wa Habari anapenda Magazeti yaseme Ni nunue mimi nisome mimi ''Read me read me '' and ''Buy me buy me'' i
 
Kuna wakati Nilikuwa naona MAKONDA akiwasimamisha kazi walimu Kuwashusha Vyeo Hivi anamamlaka hayo Coz yeye cyo mwajiri wao.
 
Kijana nimekufuatilia kwa muda mfupi tangu ulipoteuliwa kuwa DC Arumeru umefanya vituko ambavyo havivumiliki.
Umeonesha dharau , kiburi na jeuri ya hali ya juu sana kwa watendaji wa Umma na baadhi ya watumishi wa Wilaya ya Meru.

Lakini labda nikwambie tu angalia mifano ya waliokutangulia na hasa rafiki yako Paul Makonda anavyoaibika hivi sasa siyo Makonda yule aliekuwa akiwadhalilisha watumishi dharau na kiburi kwa wananchi. Hivi sasa Viongozi wa Serikali wamemsusa Makonda anatamani ardhi ipasuke aingie.

Sasa nikushauri tu kama Kaka yako nenda polepole mdogo wangu hivi vyeo ni dhamana tu kuna maisha baada ya cheo. Nakuomba ubadilike Jerry Muro Mh.Rais atakuona tu siyo lazima umake headlines kila baada ya Wiki.

Ni hayo tu.
hata paul makonda alikuwa mkuu wa wilaya baada ya vituko vingi kakapanda hadi kuwa ka mkuu wa mkoa,hii ndio system ya utendaji wa sasa ukitaka upande cheo fanya ukorofi na fujo tena uwe unatumia waandishi au camera ,kwani hukuona Gambo,hukuona mseti,yule kasesera nk huu ndio mfumo wa serikali ya awamu ya tano,anawapandisha anawapa vyeo sbb katiba inamruhusu ila kutokana na malalamiko ya wengi Mungu anawaadhibu mchana kweupe tena adhabu itakayofuata sasa itamfuata mkulu mwenyewe,macho yetu labda ajirekebishe
 
Muro anajipendekeza kwa boss hadi boss anaona kero.

Huyu jamaa atakuwa na tatizo mahala katika ubongo wake.
 
[QUOTE="Ciprofloxacin., post: 28348629, member: .[/QUOTE]Jerry muro ni kwel labda anafany makosa nq pengne dharau kwa watumishi ila jerry ni mtu msikivu na haoni hayq kuomba msamaha pale alipo teleza ,mm binafsi simtetei ila ni mtu anayejutia makosa yake na kujirud,naisi hat yule D.E.D wamesha ombana radhi
 
Back
Top Bottom