Jerry Muro analiaribu soka la Tanzania, wahusika mtazameni kwa umakini.


TAWA

TAWA

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2013
Messages
3,556
Likes
786
Points
280
TAWA

TAWA

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2013
3,556 786 280
Huyu jamaa amekuwa anaongea saña wakati mwingine anaongea maneno ambayo si ya kiuana michezo.
Hivi karibuni ametokea kuiropokea TFF kuwa waliwafanyia makusudi katika maandalizi ya mechi yao dhidi ya Mo Bejaia iliyofanyika Algeria eti kwamba TFF ilificha vifaa ambavyo CAF walitoa kwa ajili ya mechi hiyo.
Leo ameibuka na kuilaumu tena TFF na Azam media kuwa wanawahujumu katika kuelekea mechi yao dhidi ya mazembe.
Kuna kipindi alionesha hadharani mbele ya vyombo vya habari kumnyanyapaa msemaji wa simba kutokana na hali yake (Albinism).
My take:
Huyu si mwanamichezo, wanaohusika naye hebu wamtazame kwa jicho lingine. Ipo siku atasababisha mgogoro ambao utalighalimu soka la Tanzania.
Ninaomba moderators uzi wangu huu uwekwe katika kumbukumbu,
 
Mtumpole

Mtumpole

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,510
Likes
141
Points
160
Mtumpole

Mtumpole

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,510 141 160
Wewe ndiye Haji?
 
Wonderful

Wonderful

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2015
Messages
7,476
Likes
5,224
Points
280
Wonderful

Wonderful

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2015
7,476 5,224 280
Ok, sasa unataka tukusaidieje labda??
 
wembeee

wembeee

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2015
Messages
2,724
Likes
991
Points
280
Age
72
wembeee

wembeee

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2015
2,724 991 280
Blah blah blah tupu
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,266
Likes
3,604
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,266 3,604 280
Jenny Mro anasema Yanga mechi hii ni yetu na uwanja ni wetu, kwa hiyo tutakaa mahali popote uwanjani na kuwapangia wengine mahali tunapotaka. Sasa najiuliza, tangu lini Yanga wamekuwa wamiliki wa uwanja zaidi ya ule wa Kaunda?
 
malimingiii

malimingiii

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2013
Messages
813
Likes
665
Points
180
malimingiii

malimingiii

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2013
813 665 180
Yan leo nimemsikiliza Jeri Muro ndio nikajua kweli Yanga waliingia chaka. Mm sio mshabiki wa simba ila Yanga wawe makin na huyu jamaa
 
1

1954

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
5,319
Likes
2,956
Points
280
1

1954

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
5,319 2,956 280
Huyu jamaa amekuwa anaongea saña wakati mwingine anaongea maneno ambayo si ya kiuana michezo.
Hivi karibuni ametokea kuiropokea TFF kuwa waliwafanyia makusudi katika maandalizi ya mechi yao dhidi ya Mo Bejaia iliyofanyika Algeria eti kwamba TFF ilificha vifaa ambavyo CAF walitoa kwa ajili ya mechi hiyo.
Leo ameibuka na kuilaumu tena TFF na Azam media kuwa wanawahujumu katika kuelekea mechi yao dhidi ya mazembe.
Kuna kipindi alionesha hadharani mbele ya vyombo vya habari kumnyanyapaa msemaji wa simba kutokana na hali yake (Albinism).
My take:
Huyu si mwanamichezo, wanaohusika naye hebu wamtazame kwa jicho lingine. Ipo siku atasababisha mgogoro ambao utalighalimu soka la Tanzania.
Ninaomba moderators uzi wangu huu uwekwe katika kumbukumbu,

Tatizo siyo JERRY MURO...tatizo ni wapenzi wa soka na watanzania kwa ujumla ambao hupenda kusikiliza masuala ya aina hiyo, wapenzi wengi wa soka wanapenda mipasho...kwa hiyo huyu dogo yeye anaangalia watu wanataka kusikia nini...Mimi nakuthibitishia kuwa JERRY MURO hivi sasa ni maarufu mno kutokana na kauli zake...Nenda kwenye vijiwe mbalimbali uone namna JERRY MURO 'anavyoenziwa'...utasikia watu wanasema umesikia JERRY MURO alivyowaumbua?? Wengine utawasikia wanasema ngoja niwahi kipindi cha michezo nikamsikilize JERRY MURO....Sasa whether JERRY MURO anaharibu soka ya Tanzania hilo linahitaji mjadala, lakini after a second thought, tangu lini soka la Tanzania likawa bora?
 
wembeee

wembeee

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2015
Messages
2,724
Likes
991
Points
280
Age
72
wembeee

wembeee

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2015
2,724 991 280
Yan leo nimemsikiliza Jeri Muro ndio nikajua kweli Yanga waliingia chaka. Mm sio mshabiki wa simba ila Yanga wawe makin na huyu jamaa
Majungu at work
 
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
4,718
Likes
2,099
Points
280
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
4,718 2,099 280
nimemsikia mara mbili akiongea kwanza aliongelea swala la kessy akiwaomba Simba wamruhusu lakini wakati huo huo akiwapiga simba mkwara atawashusha daraja msimu ujao wasipotoa barua hajui kwa maneno yake ni vigumu viongozi wa simba kumruhusu pia ameongelea swala la mashabiki wa yanga kukaa upande wowotehajui fujo yoyote ikitokea yanga wataadhibiwa ikiwezekana kuondolewa mashindanoni wote mnaomshabikia ndio mtakuwa wa kwanza kumlaumu pale yatakapotokea madhara
 
mederii

mederii

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2015
Messages
661
Likes
254
Points
80
mederii

mederii

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2015
661 254 80
Yanga inabidi kuwa makini swala mashabiki kukaa upande wowote hii ni kuleta fujo isiyo lazima viongozi mjalibu kuwashauli mashabiki
 
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,119
Likes
2,260
Points
280
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,119 2,260 280
Yanga inabidi kuwa makini swala mashabiki kukaa upande wowote hii ni kuleta fujo isiyo lazima viongozi mjalibu kuwashauli mashabiki
Mechi ni Yanga vs Mazembe, nani wa kuleta fujo? Simba muache ujinga wa kukariri kwamba kila mechi mna haki ya sehemu ya kukaa. Ninyi wang'oa viti wakubwa ndio vinara wa vurugu. Yanga wanajaribu kutuma mbinu za kimichezo tu, ili wa matopeni na akioli zao matope ni shida kwelikweli
 
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
3,971
Likes
3,089
Points
280
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
3,971 3,089 280
Kiburi kapewa na TFF-Yanga na Manji
 
Luno G

Luno G

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2012
Messages
1,902
Likes
309
Points
180
Luno G

Luno G

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2012
1,902 309 180
Yan leo nimemsikiliza Jeri Muro ndio nikajua kweli Yanga waliingia chaka. Mm sio mshabiki wa simba ila Yanga wawe makin na huyu jamaa
Kwanini usiseme wewe sio mshabiki wa Mbeya City au stand united? Why umekimbilia kusema wewe sio shabiki wa simba?
 
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
3,971
Likes
3,089
Points
280
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
3,971 3,089 280
Jenny Mro anasema Yanga mechi hii ni yetu na uwanja ni wetu, kwa hiyo tutakaa mahali popote uwanjani na kuwapangia wengine mahali tunapotaka. Sasa najiuliza, tangu lini Yanga wamekuwa wamiliki wa uwanja zaidi ya ule wa Kaunda?
Kaunda si Uwanja wa Yanga,Lile eneo OEVU na NEMC wanavuta kasi tu pale siku mtakuta pameporomoshwa
 
Joachim Joseph

Joachim Joseph

Member
Joined
Dec 12, 2015
Messages
97
Likes
23
Points
15
Joachim Joseph

Joachim Joseph

Member
Joined Dec 12, 2015
97 23 15
Mweu tu huyo ,, Mpira ni uwanJani ,, asituletee siasa zake na ccM yake ,,!
 
Szczesny

Szczesny

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2016
Messages
7,187
Likes
25,916
Points
280
Szczesny

Szczesny

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2016
7,187 25,916 280
Yan leo nimemsikiliza Jeri Muro ndio nikajua kweli Yanga waliingia chaka. Mm sio mshabiki wa simba ila Yanga wawe makin na huyu jamaa
Aaah
Uongo huoo

Wana Yanga hata hatujawahi hangaika na Muro
 
B

Baba Kiki

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2012
Messages
1,451
Likes
565
Points
280
Age
41
B

Baba Kiki

JF-Expert Member
Joined May 31, 2012
1,451 565 280
Mtoa mada unasema moderators wautunze uzi huu kwa ajili ya kumbukumbu, nikwambie tu umechelewa sana. Unabii kuhusu anguko la huyu mtu lilishatolewa zamani, na kama kawaida watu wakapuuza na wengine kuchukulia poa. Ila taratibu watu wataelewa tu na kwa bahati mbaya mashsbiki wake watakuwa ndio wa mwisho kumwelewa wakati itakuwa too late!
 
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
10,619
Likes
3,806
Points
280
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
10,619 3,806 280
Ngoja nikaifufue Ile kesi yake huyu mjinga akaolewe Sega dance....pambavu.
 

Forum statistics

Threads 1,235,341
Members 474,524
Posts 29,219,277