Jenerali Niyongabo: Jaribio la Mapinduzi limeshindwa

Jenerali Niyongabo: Jaribio la Mapinduzi limeshindwa

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Posts
6,140
Reaction score
18,007
Mkuu wa Majeshi ya Burundi,Jenerali P. Niyongabo amedai kuwa jaribio la mapinduzi nchini Burundi yameshindwa. Jenerali Niyongabo amedai kuwa wanajeshi watiifu kwa Rais Nkurunziza wanadhibiti sehemu muhimu za Burundi ingawa kuna mapambano yanayoendelea.

Wakati huohuo,Rais Nkurunziza amewasifu wanajeshi watiifu kwake na kutoa msamaha kwa waasi ingawa hayuko Burundi. Taarifa zaidi na DW jioni hii

Mzee Tupatupa (Arusha)
 
Atanyoosha maelezo tu.

Si arudi basi bujumbura kuthibitisha kuwa mapinduzi yamefeli.
 
Anatoa msamaha kwa kujikomba huyu,si arudi Bujumbura kama kweli yeye ni kidume? Nasikia yupo dar kwenye kambi ya kijeshi mbagala,analindwa huko ili asiuawe na majasusi wa CIA,maana Marekani inamtaka Pierre Buyoya arudi,na pia US wanaitumia Rwanda ili kumtoa Nkurunziza,Tanzania inataka Nkurunziza aendelee kutawala,ngoja hii niiwekee thread yake kwa kina.
 
Kitu kinachofanyika hapa ni kuwa huyu jamaa hawatasema ukweli kama yupo Dar, maana wanafanya kazi ya kiinterijinsia ili aweze kuingia burundi kimya kimya tena kwa njia yoyote ile kisha watatangaza yupo nchini burundi, ndipo na yeye ataongea kupitia redio ya kitaifa kuwa serikali ipo imara.
 
Hii ngoma si kitoto.
Watakesha sana, sababu tayari washaasi hapo itabidi tu wakae pamoja na hao watiifu waweke mambo sawa ikiwa ni kukubaliana Raisi asiingie nchini
 
Mkuu wa Majeshi ya Burundi,Jenerali P. Niyongabo amedai kuwa jaribio la mapinduzi nchini Burundi yameshindwa. Jenerali Niyongabo amedai kuwa wanajeshi watiifu kwa Rais Nkurunziza wanadhibiti sehemu muhimu za Burundi ingawa kuna mapambano yanayoendelea.

2Wakati huohuo,Rais Nkurunziza amewasifu wanajeshi watiifu kwake na kutoa msamaha kwa waasi ingawa hayuko Burundi. Taarifa zaidi na DW jioni hii

Mzee Tupatupa (Arusha)

Till when Nkurunziza will announce that by himself via Burundi Media, he ain't a President.
 
kama jaribio limeshindwa ameshindwaje ktua airport jana? Mbona yule wa Gambia alitua?
 
kwa vile waziri wetu kasema hayupo- is Ok! Ila tuangalie sana kama tutamhifadhi mtu anayelazimisha awamu 3, yaani "as if na sisi" tunaona ni sawa rais kutawala anvyotaka na si kwa mujibu wa katiba-
 
kaazi kweli kweli, mara jaribio la military coup limeshindwa
Mara rais anasema yeye bado yupo madarakani
Lakini kakaa kimya hathibitishi yupo madarakani kvipi?
 
Anatoa msamaha kwa kujikomba huyu,si arudi Bujumbura kama kweli yeye ni kidume? Nasikia yupo dar kwenye kambi ya kijeshi mbagala,analindwa huko ili asiuawe na majasusi wa CIA,maana Marekani inamtaka Pierre Buyoya arudi,na pia US wanaitumia Rwanda ili kumtoa Nkurunziza,Tanzania inataka Nkurunziza aendelee kutawala,ngoja hii niiwekee thread yake kwa kina.
Hapana, iwahishe kule vijiweni kwenu itapendeza zaidi.
 
Kitu kinachofanyika hapa ni kuwa huyu jamaa hawatasema ukweli kama yupo Dar, maana wanafanya kazi ya kiinterijinsia ili aweze kuingia burundi kimya kimya tena kwa njia yoyote ile kisha watatangaza yupo nchini burundi, ndipo na yeye ataongea kupitia redio ya kitaifa kuwa serikali ipo imara.

Yupo serena
 
Jaribio limeshindikana, wanajeshi watiifu wa Nkuruzinza wameshika sehem zote muhimu. Muda sio mrefu atatangaza hali ilivyo nchini mwake., msiwe na shaka waungwana
 
Back
Top Bottom