Je, watoto hawana jinsia? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, watoto hawana jinsia?

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by HAKI bin AMANI, Sep 22, 2011.

  1. H

    HAKI bin AMANI Senior Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna Waziri wa Wanawake, Jinsia na Watoto. Je, wanawake ni nini na jinsia ni nini na je, watoto hawana jinsia?
     
  2. Lonestriker

    Lonestriker JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 641
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwangu nafikiri jinsia imetumika kama Gender ikimaanisha mgawanyiko wa kazi.
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,750
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    upo sawa, huwa tunakosea jinsi (ambayo ni ke au me) tunasema jinsia.
     
  4. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 2,346
    Likes Received: 919
    Trophy Points: 280
    Mh jamani kuna vitu viwili hapa Gender(jinsia) and Sex(jinsi) then hii wizara iliwekwa tu kwani ilibidi iwe ni dept kwenye wizara ya maendeleo ya jamii.
    Gender is to be man or a woman and sex is to be a male or a female.then ukisema gender ni mgawanyiko wa kazi utakuwa hauko sahii sana kwani kazi jamii hakuna za man au a woman.
     
Loading...