Je, wanachi wa Israel Wanagoma kwenda vitani?

Je, wanachi wa Israel Wanagoma kwenda vitani?

Benderea

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2021
Posts
687
Reaction score
1,319
Taarifa katika vyombo vya habari Israel zinasema Israel inataka kupitisha sheria ya kuwataka wananchi wote wa Isarael kujiunga jeshini iliwaende vitani kwani askari wengi aidha wanaumwa au hawataki kuendelea na vita dhidi ya Wapelestina.

Kumetokea mvutano kweny bunge kwa baadhi ya vyama kupinga baadhi ya jamii ambazo hazitaki kabisa kuhusishwa na sherria hiyo kama vile Haredi Community na Ultra Orthodox .

Yanahitajika maelfu ya askari vitani ambako imeonekana kuna upungufu mkubwa na hata waliopo ni kama hawana nia ya dhati ya kuipigani nchi yao.

Wakati huo huo Hagari,msemaji mkuu wa jeshi anasema huwezi kuishinda HAMAS kwa sababu HAMAS ni itkadi.Iko mioyoni mwa wapelestina wa GAZA hivo Israel itafute namna ingine ya kushinda na sio kupambana na HAMAS.

Kwa sababu HAMAS kina kila mtu wa GAZA
 
Taarifa katika vyombo vya habari Israel zinasema Israel inataka kupitisha sheria ya kuwataka wananchi wote wa Isarael kujiunga jeshini iliwaende vitani kwani askari wengi aidha wanaumwa au hawataki kuendelea na vita dhidi ya Wapelestina.

Kumetokea mvutano kweny bunge kwa baadhi ya vyama kupinga baadhi ya jamii ambazo hazitaki kabisa kuhusishwa na sherria hiyo kama vile Haredi Community na Ultra Orthodox .

Yanahitajika maelfu ya askari vitani ambako imeonekana kuna upungufu mkubwa na hata waliopo ni kama hawana nia ya dhati ya kuipigani nchi yao.

Wakati huo huo Hagari,msemaji mkuu wa jeshi anasema huwezi kuishinda HAMAS kwa sababu HAMAS ni itkadi.Iko mioyoni mwa wapelestina wa GAZA hivo Israel itafute namna ingine ya kushinda na sio kupambana na HAMAS.

Kwa sababu HAMAS kina kila mtu wa GAZA
Mambo ya Ukraine yanaanza kuingia Israel.
Ni dua za wanaodhulumiwa daima huwa hazirudi
 
Taarifa katika vyombo vya habari Israel zinasema Israel inataka kupitisha sheria ya kuwataka wananchi wote wa Isarael kujiunga jeshini iliwaende vitani kwani askari wengi aidha wanaumwa au hawataki kuendelea na vita dhidi ya Wapelestina.

Kumetokea mvutano kweny bunge kwa baadhi ya vyama kupinga baadhi ya jamii ambazo hazitaki kabisa kuhusishwa na sherria hiyo kama vile Haredi Community na Ultra Orthodox .

Yanahitajika maelfu ya askari vitani ambako imeonekana kuna upungufu mkubwa na hata waliopo ni kama hawana nia ya dhati ya kuipigani nchi yao.

Wakati huo huo Hagari,msemaji mkuu wa jeshi anasema huwezi kuishinda HAMAS kwa sababu HAMAS ni itkadi.Iko mioyoni mwa wapelestina wa GAZA hivo Israel itafute namna ingine ya kushinda na sio kupambana na HAMAS.

Kwa sababu HAMAS kina kila mtu wa GAZA
Wananchi wa Israel wenyewe mashoga wanaogopa kusokomezwa TNT za makalio
 

Attachments

  • IMG_20240616_203725.jpg
    IMG_20240616_203725.jpg
    60.2 KB · Views: 25
Taarifa katika vyombo vya habari Israel zinasema Israel inataka kupitisha sheria ya kuwataka wananchi wote wa Isarael kujiunga jeshini iliwaende vitani kwani askari wengi aidha wanaumwa au hawataki kuendelea na vita dhidi ya Wapelestina.

Kumetokea mvutano kweny bunge kwa baadhi ya vyama kupinga baadhi ya jamii ambazo hazitaki kabisa kuhusishwa na sherria hiyo kama vile Haredi Community na Ultra Orthodox .

Yanahitajika maelfu ya askari vitani ambako imeonekana kuna upungufu mkubwa na hata waliopo ni kama hawana nia ya dhati ya kuipigani nchi yao.

Wakati huo huo Hagari,msemaji mkuu wa jeshi anasema huwezi kuishinda HAMAS kwa sababu HAMAS ni itkadi.Iko mioyoni mwa wapelestina wa GAZA hivo Israel itafute namna ingine ya kushinda na sio kupambana na HAMAS.

Kwa sababu HAMAS kina kila mtu wa GAZA
Waisraeli wa huku hawatak kujua ilo,wao wamekariri taifa teule halishindwi kitu akati wenye taifa Lao wanalia lia
 
kuna waisrael wengi sana humu ila kwenye hili la kujiunga kwenye jeshi kutetea taifa lao la mashoga watakimbia na kujificha huko kwenye sport,entertinment n.k
 
Hizo ni story za vijiweni. Hakuna jeshi ambalo linakata kupigana. Hiyo ni vita ya upande mmoja wa Israel, ingekuwa hivyo jeshi la Ukraine lingejisalimisha kwa Rusia , hapo Hasa hakuna upinzani mkubwa, upinzani ni mdogo sana toka kwa hamas. Wameua wapalestina sasa wanaona watawamaliza bila kupata mateka.
 
Taarifa katika vyombo vya habari Israel zinasema Israel inataka kupitisha sheria ya kuwataka wananchi wote wa Isarael kujiunga jeshini iliwaende vitani kwani askari wengi aidha wanaumwa au hawataki kuendelea na vita dhidi ya Wapelestina.

Kumetokea mvutano kweny bunge kwa baadhi ya vyama kupinga baadhi ya jamii ambazo hazitaki kabisa kuhusishwa na sherria hiyo kama vile Haredi Community na Ultra Orthodox .

Yanahitajika maelfu ya askari vitani ambako imeonekana kuna upungufu mkubwa na hata waliopo ni kama hawana nia ya dhati ya kuipigani nchi yao.

Wakati huo huo Hagari,msemaji mkuu wa jeshi anasema huwezi kuishinda HAMAS kwa sababu HAMAS ni itkadi.Iko mioyoni mwa wapelestina wa GAZA hivo Israel itafute namna ingine ya kushinda na sio kupambana na HAMAS.

Kwa sababu HAMAS kina kila mtu wa GAZA
War is boring...
 
Waisraeli wa huku hawatak kujua ilo,wao wamekariri taifa teule halishindwi kitu akati wenye taifa Lao wanalia lia
ukimaliza kutype unahamia kulia Israel inaua watoto , kana kwamba kaz ya kilinda hao watoto ni ya idf
 
Waje wawachukue wale wayahudi wao wa Ifakara,

Wanakwambia taifa teule la Mungu,ukiwauliza Mungu yupi? Wanakua hawana jibu coz wanajua kua Mungu wao aliuawa na hao hao wayahudi.
 
Back
Top Bottom