Je, wajua?

Je, wajua?

Runga

Member
Joined
Mar 25, 2014
Posts
77
Reaction score
10
BIBLIA iliposema "Enyi wanaume Ishini na wake zenu kwa AKILI" MUNGU alikuwa anajua anachosema. Kama huna akili mwanamke atakukoroga maisha yako yote na utaishia kusema "women are so complicated".

Wanawake huwa wanaongea vitu 'kirahisi-rahisi tu' lakini huwa vinamaanisha 'vitu vigumu ajabu'. Wanawake wanaweza kukwambia "mi nataka mwanaume anipende tu basi ukidhani kwamba Upendo wako unatosha kwake utakuwa umefeli.

Wanawake wanahitaji vitu 4 na vyote viende kwa pamoja (Perpendicularly), vitu hivyo ni;
1.Hela
2.Good sex
3.Caring man
4.Muda

Kuna wanaume wanajua "kusex" mwanamke anatosheka, na wana hela ila wako busy. Hii factor ya wewe kuwa busy tu itamfanya mtu mwingine mwenye muda "Amtafune kiulaini kabisa" halafu wewe utashangaa."

Mke wangu nampa kila kitu,hela za kila kitu nampa.Yes, amekaa muda mrefu uko bize unasaka hela na adui namba 1 wa mwanamke ni loneliness. A lonely woman can easily be trapped by anyone hata house boy akimpa attention endlessly anakula mzigo.

Unataka mwanamke awe wako peke yako? Fuata kanuni ya KIBIBLIA, ishi nae kwa akili;
Mpe muda.
Mpe hela.
Mpe kisago kitandani.
Mpe car na attention.

Nimemaliza kazi kwenu
 
Nilifikiri vinavyoenda pamoja ni parallel na si perpendicular!!
 
Naamini huwez pata vyote hivyo kwa wakat mmoja,swala nikuridhika na mtu kwa kile alichojaliwa....maskin wanapigiwa na matajiri wenye pesa na kujali,maskin wanawapigia matajiri ambao hawana muda na nguvu...

.na sasa wanawake wanaweza kukuvumilia ukiwa na mali na kumjali,hii ndo fashion ya sasa...huwez pata mwanaume mwenye vyote,wengi wenye pesa wana nguvu ila hawana muda mwingi wakukaa na mwanamke...

.ni sawa na sisi wanaume tunapotafuta mwanamke mrembo ambapo hawana akili timamu,na wale wanawake wenye akili timamu siyo warembo na ndio hao wanaoolewa nakuishi ndani ya ndoa hadi mauti yanawakuta,wanatumia akili zao vyema,kwa hiyo huwez abadani kupata mtu mwenye hivyo vyote....
 
Samahani mtoa mada wewe jinsia gani?
Maana povu linakutoka!
 
Ole wake aongezae au apunguzae neno la biblia takatifu. Hii imetoka.... 1:1 ngapi ngapi ngapi nimesahau
 
BIBLIA ILIPOSEMA "Enyi
Wanaume Ishini na wake zenu kwa AKILI" Mungu alikuwa anajua anachosema. Kama huna akili Mwanamke atakukoroga maisha yako yote na utaishia kusema "Women are so Complicated"

Wanawake huwa wanaongea vitu 'Kirahisi-rahisi tu' lakini huwa vinamaanisha 'Vitu Vigumu Ajabu'. Wanawake wanaweza kukwambia "Mi nataka Mwanaume anipende tu BHAASSS!! Ukidhani kwamba Upendo wako unatosha kwake UTAKUWA UMEFELI.

Wanawake wanahitaji vitu 4 na vyote VIENDE KWA PAMOJA (Perpendicularly), vitu hivyo ni
1.HELA
2.GOOD SEX
3.CARING MAN
4.MUDA

Kuna Wanaume wanajua
"Kusex" mwanamke anatosheka, na wana hela ila
WAKO BUSY... Hii factor ya wewe kuwa Busy tu itamfanya mtu mwingine mwenye Muda "Amtafune kiulaini kabisa" halafu
wewe utashangaa..."Mke wangu nampa kila kitu,hela za kila kitu nampa..YES, Amekaa muda mrefu uko bize unasaka hela na adui namba 1 wa Mwanamke ni
LONELINESS....

A lonely Woman can easily be
trapped by anyone.. hata House boy akimpa ATTENTION. Thanks
 
mungu ametoa wajibu wa mke na mume, sasa ww wajibu wako kama mke unaujua?? maana hapo umeonyesha vi2 lkn bado, ni vema kwnz ukabadilishwa moyo wako ili uwe na uwezo wa kuingiza na kutoa vi2 sahihi. unamuhtj yesu kabla ya yote akae ndani yeye atakupa kuyaongoza mambo yako yote
 
Kuchapiwa ni siri ya ndani...hii mwanamke kutoka nje ya ndoa ni tabia ya mtu..ww msichana kuanzia anabarehe katembea na wanaume hata itadi yake hakumbuki unategemea akiolewa ndo atatulia???....
 
Back
Top Bottom