Je wajua nchi ya kwanza kusherehekea mwaka 2012

Je wajua nchi ya kwanza kusherehekea mwaka 2012

Nyanya mbichi

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2011
Posts
3,716
Reaction score
2,221
Waustralia wamekuwa wananchi wa kwanza kusherehekea mwaka mpya 2012 masaa 2 yaliyopita source BBC news.
 
Kisiwa cha Kiribiti ndiyo kinakuwa cha kwanza kabisa. Kwa GMT inakuwa saa sita mchana wakati wao ni sita usiku.

Na cha mwisho kabisa huwa Western Samoa.

Au nimevigeuza?
 
Njema kwao & happy new year JF members
 
Yeah, ni Kiribati ndio wa kwanza kuiona siku mpya kabla ya nchi zote. I somehow know that country kwani nina rafiki zangu kule, ila sema kuna vitu vingi wanaitegemea Australia, kama currency na majeshi.
 
Yeah, ni Kiribati ndio wa kwanza kuiona siku mpya kabla ya nchi zote. I somehow know that country kwani nina rafiki zangu kule, ila sema kuna vitu vingi wanaitegemea Australia, kama currency na majeshi.

mh.KIRIBATI iko wapi naomba nijuwe
 
Tuelewe kipi kati ya somao ni kiribati? Kipi cha kwanza?mbona mwa tuchanganya?
 
Yeah, ni Kiribati ndio wa kwanza kuiona siku mpya kabla ya nchi zote. I somehow know that country kwani nina rafiki zangu kule, ila sema kuna vitu vingi wanaitegemea Australia, kama currency na majeshi.

shukrani mkuu m/mungu akujalie
 
Na nchi ya mwisho ni ipi au ni zipi wadau?
 
Back
Top Bottom