JE WAJUA: kwa nini walimu wa zamani hawakugoma ingawa mishahara yao ilikuwa ni midogo?

Sexer

JF-Expert Member
Oct 22, 2014
6,334
2,000
1:Tuliwapelekea kuni,

2:Tuliwachotea maji,

3:Tuliwalimia mashamba,


4:Tuliwafanyia kazi za nyumbani wote walikaa quarters,


5:Rambirambi walikusanya wao,
6:Tofali tuliwafyatulia hata za kuuza,


7:Tulifanya vibarua kukuza mradi wa shule ambao hatukujua matumizi,

8:Tuliwapelekea hata vitu kama kuku, mayai na maziwa Wazazi walitupa tukawapelekea.

Mwalimu alitisha kuliko hata Polisi.

Hivi sasa vitu hivyo vimebaki historia.. Na kamwe havitoweza kujirudia.

```UKISIKIA VYA KALE NI DHAHABU HII NDO MANAAKE```


*KILA MWANZO MPYA UMETOKANA NA MWANZO ULIOISHA*

Sent using Jamii Forums mobile app
 

1kush africa

JF-Expert Member
Dec 13, 2016
7,594
2,000
1:Tuliwapelekea kuni,

2:Tuliwachotea maji,

3:Tuliwalimia mashamba,


4:Tuliwafanyia kazi za nyumbani wote walikaa quarters,


5:Rambirambi walikusanya wao,
6:Tofali tuliwafyatulia hata za kuuza,


7:Tulifanya vibarua kukuza mradi wa shule ambao hatukujua matumizi,

8:Tuliwapelekea hata vitu kama kuku, mayai na maziwa Wazazi walitupa tukawapelekea.

Mwalimu alitisha kuliko hata Polisi.

Hivi sasa vitu hivyo vimebaki historia.. Na kamwe havitoweza kujirudia.

```UKISIKIA VYA KALE NI DHAHABU HII NDO MANAAKE```


*KILA MWANZO MPYA UMETOKANA NA MWANZO ULIOISHA*

Sent using Jamii Forums mobile app
Naona mada ya clouds fm ya leo umeileta na humu jf,

Sent using Jamii Forums mobile app
 

haha

JF-Expert Member
Apr 21, 2013
749
1,000
1:Tuliwapelekea kuni,

2:Tuliwachotea maji,

3:Tuliwalimia mashamba,


4:Tuliwafanyia kazi za nyumbani wote walikaa quarters,


5:Rambirambi walikusanya wao,
6:Tofali tuliwafyatulia hata za kuuza,


7:Tulifanya vibarua kukuza mradi wa shule ambao hatukujua matumizi,

8:Tuliwapelekea hata vitu kama kuku, mayai na maziwa Wazazi walitupa tukawapelekea.

Mwalimu alitisha kuliko hata Polisi.

Hivi sasa vitu hivyo vimebaki historia.. Na kamwe havitoweza kujirudia.

```UKISIKIA VYA KALE NI DHAHABU HII NDO MANAAKE```


*KILA MWANZO MPYA UMETOKANA NA MWANZO ULIOISHA*

Sent using Jamii Forums mobile app
KwanniKwanni huwa mnaandika msivyovijua!?? Nani kakwambia walimu WA zamani walikua na salary kidogo!?? Ujajua kuna kipindi walimu ndio walikuaxwakilipwa zaidi!?? 50% teaching alowance?? Tatizo kama huna cha kuandika kwanini usiandae shamba!?? Mvua zinakuja acha umbea
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom