Je! Ungekuwa wewe ungefanyake?

Ino

Member
Joined
Dec 20, 2012
Posts
25
Reaction score
7
Siku moja baba alimwaga mkewe anaenda safari kikazi ambaya ingemchuwa miezi 6 nje ya mkoa, sasa wakati mkewe anamsindikiza ilikuwa hv:
Mke: Mme wangu ntakumisi kweli ila sina namna jinsi tulivyozoeana na ku do kila siku sijui itakuwaje.
Mme: Usijari mke wangu ntarudi tu niombee yote ntakuja tuyafanye nikirudi.
Mke: Ok, basi chukuwa hizi kondom zikulinde labda ibilisi atakupitia nakupenda sana
Mme: Ama kweli mke wangu unanipenda nashukuru sana ni kweli ibilisi anaweza kunipitia, haya kwa heri mke wangu.Mke: Lakini mme wangu nilisahau, naomba pakti mbili na mimi zinilinde endapo ntapitiwa na ibilisi
Mme: Pumbafu sana wewe mwanamke malaya sana yani mi naondoka ndo unataka kufanya umalaya wako na siondoki sasa kama na nifukuzwe tu turudi ndani haraka.
 
Hamna mshindi ila kumwaga unga duu!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…