Je unatafuta mchumba(mke au mume)? Pata hapa

Je unatafuta mchumba(mke au mume)? Pata hapa

Nipo Shy Town natafuta mwanamke Awe anajitambua,elimu yake sio kigezo bt awe anajitambua,Mimi mtumishi serikalini,Mwanamke nnaye mtafuta awe na umri kuanzia 18-20,NB wasukuma siwataki,mimi home Moro,aliye serious ani Pm
 
daah!!!
watu mmekulia wapi aseeh mpaka mtafute wachumba online? mtakuja kuoa majini mshangae...

yaani umesoma primary, secondary, chuo na bado mtaani huko kote hujapata mwanamke!!

huo utakua udomozege sasa
We Ni mshenzini kama washenzini wengine..sasa umefungua page hii ya nini mwana mtoka pabaya wewee kukatishaa tamaa wenzakoo..kojoaaa ulalee sunguraaaa weeeeee!!!
 
Nakuhitaji wew mkaka uliye na hela, usiye na mambo mengi na unaependa kuenjoy life....nna miaka 23 naomba usizid miaka 29. Ni PM au Nitafute kwa quncoba@gmail.com
 
Nipo Shy Town natafuta mwanamke Awe anajitambua,elimu yake sio kigezo bt awe anajitambua,Mimi mtumishi serikalini,Mwanamke nnaye mtafuta awe na umri kuanzia 18-20,NB wasukuma siwataki,mimi home Moro,aliye serious ani Pm

Wasukuma tumekukosea nini ndugu yangu?
 
Back
Top Bottom