Je unasumbuliwa na vidonda vya tumbo?

Je unasumbuliwa na vidonda vya tumbo?

trudie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2014
Posts
4,547
Reaction score
11,150
Kama unasumbuliwa na vidonda vya tumbo tumbo kujaa gesi hilo ni tatizo linalotokana kwenye mfumo wa mmeng'enyo wa chakula kuna njia rahisi sana ya kusafisha na kuondoa sumu zote mwilini kwa kutumia aloevera gel.pia wale wanaopenda kupunguza miili yao na pia hata kuongeza mwili na kutoa kitambi clean 9 ni mkombozi wako tumia sasa.
Kwa mawasiliano zaidi piga au wasap 0655750995
 

Attachments

  • 1405684048230.jpg
    1405684048230.jpg
    72.3 KB · Views: 83

Similar Discussions

Back
Top Bottom