Je unaipenda CCM au CHADEMA

Je unaipenda CCM au CHADEMA

Mangungo II

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Posts
18,220
Reaction score
27,059
Chagua[emoji12]
IMG_20200619_141748.jpg
IMG_20200531_151114.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna wengine wanaishi CDM ila wanakula CCM,na wengine wanakula CDM na kuishi CCM hapo sasa inakua💢
 
Tumeipenda wenyewe(ngangaaaa)
Chaguo letu Milelee.....................
Watajijua wenyeweee..............
Na wavimbe wapasukee...............


Endelea mwenyewe sasa
 
Mchana Ccm Usiku Chadema!!!!
😀😁😅😄😃🤣
Sasa Watu Wa Namna Hiyo Kwenye Utawala Wangu Nitalala Nao Mbele
Rais Wa Jamhuri Ya Muungano Wa Tanzania
 
Back
Top Bottom