JE Unabiashara ya HARDWARE ?

JE Unabiashara ya HARDWARE ?

Msingi_Mbio

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2012
Posts
336
Reaction score
44
Fursa kwa mwenye biiashara ya hardware,
Fremu zipo mbili kwa biashara hiyo.
Fremu zipo kimara suka dk 5 toka morogoro road karibu na unenamwa
Vyumba vyake ni futi 10 kwa 11
Bei yake ni 80,000/= kwa chumba, kwa viwili inakuwa 160,000/=kodi miezi sita
Luku inajitegemea
Dalali haruhusiwi
Wasiliana na muhusika
+255787688433

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Wengi wameulizia kuhusu biashara nyingne zaidi ya hardware.
Kutokana na tafiti niliyofanya hardware ndo biashara yenye fursa kubwa katika eneo hilo kwani hakuna mpaka uende barabara kuu
Vile vile stationery nayo ni fursa inayofuatia pamoja na biashara ya vipodozi.
Wawekezaji mnakaribishwa nafasi bado ipo wazi

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Back
Top Bottom