Je, umewahi kujisaidia vichakani?

pia ukiwa kichakan unapunguza uzito sehem tulivu, ule mda malengo yako kimaisha au jambo linalokuumiza kichwa huwa linakuja kichwan automatic ukiwaza vizur unaweza toka hapo na solution.
 
Umeshi kishua sana, wakati tupo kijijini unabanwa na kimba, mzee unaingia chaka kuna majani flani hivi unapangusa fresh tu na maisha yanasonga. Jioni mnakutana mtoni mnaoga then mnarudi nyumbani.
Kilosa raha sana mto mkondoa
 
Kipindi naenda tabora natokea mbeya..
Nipo ndani ya SASEBOSA tukafika sehemu kuchimba dawa mi nikashuka kutembea tembea tu maana mi kukojoa kwangu ni asbuh na jioni sana au usiku ..

Kuhusu haja kubwa najipangia lini na mda sahihi sijawahi shikwa ile ya gafula..

Ila Ile siku nashuka nikaenda uande nikakuta wanapiga kelele ""wewe sio huko nenda kwa wenzako kuleee..
Nakuja stuka nakutana na mdada ndi anapandisha ki suruali chake , tukaangaliana tukabki tunacheka tu.

Badae naingia kwa gar nakuta ananiongelea yeye na mwenzake ilikua noma so poa..

Wote tulishuia sikonge.. pale kanisani.. tukawa tunasubri boda hao nikapata na time ya kuongea nae story kama zote....
 
Pole sana.
 
Basii utakua na uzito mkubwa sana we jamaa
 
pia ukiwa kichakan unapunguza uzito sehem tulivu, ule mda malengo yako kimaisha au jambo linalokuumiza kichwa huwa linakuja kichwan automatic ukiwaza vizur unaweza toka hapo na solution.
Sanaaaaa ...kuna feelings fulani huwezi zipata kwenye vyoo vya matofali hivi vya kisasa.
 
Ndio,mi ilishatokea,nimeshaanza kushusha,nasikia majani yanatoa sauti shasha shaaa,nageuka kuangalia,zinga la jolka jeusi tii,limenyanyua kichwa,unaambiwa nilitoka nduki,bila kujiswafi wala kuvaa sawa sawa,nikajiswafi mbele kwa mbele,kwa kweli sintosahau,enzi hizo 90's mwishoni 🤭🤣🤣
 
Nyoka huwa hamsogelei mtu anayehara. Maana anajua hayo ni maradhi😀
 
Khaaaah..
 
enhee.. Tunasubiri mwendelezo ndugu mwandishi.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…