mi nipo nipeleke nikawasaidie kaziSijaona mwanamke wa kupeleka kwa wazazi.
Wewe huna sifa.
ha ha ha I was joking buddy...m too old for that..Wewe huna sifa.
Una chura kwanza?ha ha ha I was joking buddy...m too old for that..
Sent from my SM-G532F using JamiiForums mobile app
sawa, japo cjakuelewa!!Namwambia nilishapoteza uweezo wa tendo tangia umeniacha kwa maana nilipata msongo wa mawazo wa yale maneno tuliyokua tukiambiza kama vile hakuna kama ww
Sent using Jamii Forums mobile app
Una chura kwanza?
ukumbuke kupimahii hutokea mara kibao tu, maana kuna ma- girls wengine ni wa kutest kama kibiriti kimejaa, sasa akivutika ni- kuchapa na kupita hivi..
Sent using Jamii Forums mobile app