Je, ulishawahi kula ada ya shule/chuo? Tuambie uliirudishaje

Je, ulishawahi kula ada ya shule/chuo? Tuambie uliirudishaje

Dah... sintakaaaa na kusahau nlipo kula hela ya ada ya mtihani wa kidato cha 4 na mock zote kwa pamoja hafu mbaya zaidi mpaka siku ambayo ni deadline sijapata hata senti moja..... ya kulipa duh ila mungu mkubwa still bado masaa wafunge ofisi siki ya mwisho jamaaa yangu akanikopa tena kwa riba... ndio nikaweza kulipa.....
wazeee kula ada sio kama HIYO SITOKUJA KUSAHAU
 
Nlisomeshwa na kaka skutaka kum disappoint kwa namna yoyote ile ,hakika hakujuta kunigharamia...sishaur watu kula ada
 
Hahaha...

Nimekula ada mara mbili... Mara ya kwanza nikiwa A-Level,mara ya pili nikiwa second year bachelor's degree.

A-Level nilishindwa kuirudisha bahati nzuri uongozi wa shule ukampigia simu mzee kumuuliza kulikoni ada haijamaliziwa na wanamjua uwezo anao.Mzee aliongea tu mwisho wa siku akalipa yote.

Wakat wa chuo nilikula laki 9 ya ada... Hakuna kipindi nilikonda kwa mawazo kama hiki.Ila mwisho wa siku nikaamua kumchana mzee ukweli akanielewa.

Ada ikiliwa hairudi mpaka aibu ikukute.
 
Nilikuchukua pesa na kununua NOKIA jeneza kwa tsh 120000 zikiwa ndio zimetoka.

Nikawa napewa pesa za hostel nakula naishi geto Mbeya hiyo

Simu ilikuwa maarufu sana hii nailinda kama mboni. Nilivofanya nikafafanikiwa kufanya mtihani ni Siri yangu naweza fungwa kwa kesi ya jinai.

Nilikula Ada tangu form two mpk form 4, nilisoma kwa akili za ziada.

Sikupataga vyeti mpk siku naenda Chuo kikuu nikafata Cheti Changu. Ila Deni lilikuwa kubwa vibaya.

Vijana wa leo msile Ada
 
Niliwahi kula ada form six ..nilipewa ada nilipe ya mwaka mzima (elfu 70) nikalipa nusu nyingine nikatia mfukoni. Nilijuta...waliosoma kayumba kama mimi watanielewa maana wa kishua wataona kama hela ndogo ila mimi nilikonda kwaajili ya hiyo hela. Ilibidi niifidie kwenye hela za matumizi nikitumiwa 20 natenga elfu kumi hadi ikatimia 35
 
O level sikuwahi kula ila advance nilikula sana na nililipa kipindi nafata cheti!..
Kimbembe chuo ilikua me na special exams+penalties!...
 
hahahahaaaaaaaaaa jamani hapana kwa kweli sitaki hata kukumbuka nilikula ada second year nilijuta kujifahamu
 
Ebhana hii pesa inakuaga na pepo mbaya sana, ukilalanayo siku moja tu huwezi kuiacha salama na kuirudishia ni ngumu vibaya sana
 
Wakati nasoma temboni nilikula ada na wanangu nao walifanya ivyo

Tulikutana Kila mtu akaweka ada mezani full kuenjoy,tungi,misosi,mademu

sijui wako wapi Sasa hivi kina penina,ana macha,Anna kithembe,dada mkuu Queen,mwinyimkuu,abedi,Ally ramadhan(kicheche),na wengineo

Zitazisahau fimbo za Mkuu wa shule mwl.massawe,na Angumbwike aisee hatimaye leo hii wametutengenezea future nzuri Kila mwanafunzi ana familia zake Sasa na maisha yanaendelea.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom