#COVID19 Je, ukipata chanjo ya Corona ukitaka kusafiri unapima tena?

lodirofaa

Member
Jul 6, 2021
25
75
Wakuu nilikuwa nahitaji ufafanuzi je ukipata chanjo ya Corona ukitaka kusafiri unatakiwa upime tena?
 

Ndalilo

JF-Expert Member
Jan 30, 2013
2,192
2,000
Maelezo ya wizara yako wazi na yanaeleweka, chanjo haibadilishi chochote, unaweza kuambukizwa, kuambukiza na kufa pia hata baada ya chanjo.

Kupima na tahadhari inaendelea kubaki pale pale.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom