Je,Tundu Lissu ni presidential material?

Activist93

Activist93

Member
Joined
Jun 30, 2019
Messages
17
Points
45
Activist93

Activist93

Member
Joined Jun 30, 2019
17 45
Kuna watu wanahusisha kuvuliwa ubunge kwa Tundu Lisu na mbio za urais kwa mwaka 2020. Na miongoni mwa watu hao ni viongozi wa juu wa Chadema.

Hivi kweli Lisu ana ushawishi wa kuweza kuwafanya watanzania kumuamini na kumpigia kura hadi Spika Ndugai amuogope na kumfanyia figisu na mtima nyongo?!

Nijuavyo mimi ni kwamba mtu kuwa na sifa za kugombea urais ni jambo moja lakini mtu kuwa na "uwezo" wa kuwa Rais ni jambo lingine kabisa.

Rais anapaswa kuwa na sifa na Uwezo wa " kutoa " uongozi kwa wananchi kama ilivyokuwa kwa mwalimu Nyerere na kama ilivyo sasa kwa Rais Magufuli.
 
TANZANIA PATRIOT

TANZANIA PATRIOT

Member
Joined
Jul 2, 2019
Messages
22
Points
45
TANZANIA PATRIOT

TANZANIA PATRIOT

Member
Joined Jul 2, 2019
22 45
Lissu anaweza kugombania Urais lkn kushinda kuwa Rais ni jambo lingine. Chadema kwa sasa siasa zimewashinda na wanafikiria karata yao katika uchaguzi wa 2020 ni Tundu Lissu.
 
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,660
Points
2,000
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,660 2,000
Mbona aliyepo ni Rais?
Kuna watu wanahusisha kuvuliwa ubunge kwa Tundu Lisu na mbio za urais kwa mwaka 2020. Na miongoni mwa watu hao ni viongozi wa juu wa Chadema.

Hivi kweli Lisu ana ushawishi wa kuweza kuwafanya watanzania kumuamini na kumpigia kura hadi Spika Ndugai amuogope na kumfanyia figisu na mtima nyongo?!

Nijuavyo mimi ni kwamba mtu kuwa na sifa za kugombea urais ni jambo moja lakini mtu kuwa na "uwezo" wa kuwa Rais ni jambo lingine kabisa.

Rais anapaswa kuwa na sifa na Uwezo wa " kutoa " uongozi kwa wananchi kama ilivyokuwa kwa mwalimu Nyerere na kama ilivyo sasa kwa Rais Magufuli.
 

Forum statistics

Threads 1,316,005
Members 505,466
Posts 31,876,263
Top