tovuti website
JF-Expert Member
- Nov 5, 2016
- 433
- 546
Kwa wamiliki wa biashara zenye tovuti,Developers
Limetolewa Tangazo kuhusu Vulnerability ya kimfumo katika lugha tumizi ya PHP ambayo inatumika sana katika Uundaji na uendeshaji wa Tovuti nyingi duniani.Kwa mtumiaji wa kawaida,Athari yake ni uwezo wa mtumiaji mwenye nia mbaya kufanya shambulizi la kidgitali kwa kuendesha mfuom hatarishi kwemye mashine yako.
Maelezo zaidi yako hapa,
cloud.google.com
Limetolewa Tangazo kuhusu Vulnerability ya kimfumo katika lugha tumizi ya PHP ambayo inatumika sana katika Uundaji na uendeshaji wa Tovuti nyingi duniani.Kwa mtumiaji wa kawaida,Athari yake ni uwezo wa mtumiaji mwenye nia mbaya kufanya shambulizi la kidgitali kwa kuendesha mfuom hatarishi kwemye mashine yako.
Maelezo zaidi yako hapa,
Responding to core PHP vulnerabilities CVE-2026-109618 and CVE-2026-109619 | Google Cloud Blog
Follow these recommendations to minimize remote code execution risks in PHP from two critical vulnerabilities in the core PHP language runtime.