Je,SITTA na MWAKYEMBE ni kweli wamejiudhulu? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je,SITTA na MWAKYEMBE ni kweli wamejiudhulu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kisoda2, Jan 21, 2011.

  1. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 1,214
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Kuna habari imetufikia hapa ofisini kuwa watajwa hapo juu wamejiudhulu kutokana na kashfa ya DOWANS.

    mwenye data atujuze jamani.
     
  2. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 455
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Habari zimekujaje kwako, Source?
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,920
    Likes Received: 1,701
    Trophy Points: 280
    Sosi plz
     
  4. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ila nami nimezisikia zikiongelewa mtaa fulani hapa Dar...tena kwa shoe shiner
     
  5. U

    Uswe JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,200
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    yap story imekaa ki-shoe shiner
     
  6. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,330
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    ni porojo tu maana last week mkazusha kuwa ma-thread kajiuzulu.
     
  7. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 1,214
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    hapa kwetu kuna mtu kapigiwa toka home kwake kuwa imeruka kwenye tv bila kueleza ni tv gani imerusha!
    sasa hapa ndo pana changanya mambo!
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Utaacha lini kuweka porojo?
     
  9. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 8,386
    Likes Received: 5,209
    Trophy Points: 280
    shoe shinner, wachonga mihuri na wauza kahawa wa mjini huwa wana story zenye ukweli kwa more than 50% usiniulize nimepata wapi hizo stats
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,768
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    yap, kisoda lazima atakuwa ni shoe shiner maana alipobanwa kasema amesikia hizi habari kwa shoe shiner. Jf imeingiliwa.
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kuna 'shoe shiner' na 'shoe shiner undercover'
    kwani shoeshiner hawezi kuwa great thinker?
     
  12. M

    MMASSY JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Acha umbea
     
  13. P

    People JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli,aache umbea!!
     
  14. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,768
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    u great thinker unakuja kwa mchango wako unaoleta manufaa kwa jamii na si kuleta habari za kupika.
     
  15. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,709
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160

    Source= KISODA2
     
  16. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,626
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Hata kama hawajajiuzuru,hawa mabwana kutokana na msimamo wa chama chao juu ya dowans wanapaswa kujiondoa huko.Na wakifanya hivyo nitaamini kuwa wako kwa ajili ya maslahi ya taifa na si chama.
     
  17. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,768
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    i beg2differ kidogo, naona kama wamekaa ki maslah binafsi zaidi! , ngoja nika lale, kesho nitakufafanulia zaidi. Wakijiuzuru kwa kuwa hawakulitendea haki taifa kwenye swala la richmond cum dowans nitawaungamkono always. Otherwise- ubinafsi zaidi unatawala.
     
  18. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,626
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    poa!usingizi mwema....!
     
  19. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 3,199
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Jamani tusome mada between the line, aliyeandika thread hajasema WAMEJIUZURU bali amesema WAMEJIUDHULU sasa mnamshambulia ooooh umbea mara oooo uongo mara oooo source wapi. Kimsingi hakumanisha Dr Mwakyembe na Sitta wamejiuzuru, ila alikuwa na maana tofauti kama mtu hakuelewa aulize alimaanisha nini.
     
Loading...