Je sisi vidampa tutapona?

Je sisi vidampa tutapona?

Nchi isha oza hii.
Kama rais anapewa mafuta ya jalalani wewe usitarajie mafuta ya mezani.
Cha muhimu kufanya, peleka gari yako TPDC ukafungiwe mfumo mpya wa gesi.
Gharama sio kubwa, jichange uinjoy life kama uko nchi za wenye akili.
 
Jamaa walikosea step tu, lakini wanajua vituo vyote vinavyouza mafuta feki na mafuta orijino.
 
kwani gari za rais zinawekwa mafuta wapi?
 
Nchi isha oza hii.
Kama rais anapewa mafuta ya jalalani wewe usitarajie mafuta ya mezani.
Cha muhimu kufanya, peleka gari yako TPDC ukafungiwe mfumo mpya wa gesi.
Gharama sio kubwa, jichange uinjoy life kama uko nchi za wenye akili.

Kiranja mkuu hii kitu ya gesi ipo kweli kaka? utaratibu wake ukoje aisee
 
Nchi isha oza hii.
Kama rais anapewa mafuta ya jalalani wewe usitarajie mafuta ya mezani.
Cha muhimu kufanya, peleka gari yako TPDC ukafungiwe mfumo mpya wa gesi.
Gharama sio kubwa, jichange uinjoy life kama uko nchi za wenye akili.

Watu wakihamia kwenye gesi, zitakuja fake za kutoka China.... ambazo zinaweza kuwa very deadly.
 
Kama magari ya rais yanawekewa mafuta machafu, je sisi vidampa na magari yetu kuukuu tutapona?

nyie vidampa magari yenu sio SENSITIVE na mafuta machafu.......ni kama mtoto wa mtaani(chokoraa) na mtoto wa geti kali ukawanyweshe maji ya dawasa....
 
Alafu jamaa wa huku wamesema wanamsubiri mkubwa presidaa aje kwenye kampeni wampe kitu
kingine kilichochakachulia .sasa kama vipi akiweza aje na gari za kawaida huku watayaaharibu magari
ya Mhe.Wapambe wake ebu toeni ushauri kwa mukulu akija huku awe makini ikiwezekana mje tu na
mafuta yenu kwenye mapipa
 
Back
Top Bottom