je nikaze roho nimkubali huyu kaka??? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je nikaze roho nimkubali huyu kaka???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by korino, Mar 12, 2012.

  1. korino

    korino JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Habari zenu wanajf! naombeni ushauri wenu juu ya hili! mimi ni mschana nilikuwa na rafki angu mpendwa wa kike ambae amefariki dunia mwaka sasa unafika! huyo marehem rafk angu alikuwa na boyfrend wake hapohapo chuoni! yule rafk angu alinipenda sana na mara nyingi alikuwa akinisifia sana kwa boyfrend wake km mm ni msichna bora n.k!

    Mpaka ikafkia wakati yule boyfrend wake akawa ananiita mimi mke mdogo! ilikuwa ni kama utani tena mbele ya rafki yangu! tuliheshimiana sana sote watatu!baada ya kufariki kwa shost angu huyu kaka sasa ananitongoza na anasema anataka anioe! ni mda mrefu sasa ananisumbua sana!

    Nashindwa kumkubalia kutokana na najskia vibaya sana mda mwingine nahisi km nkimkubali basi ni kama namsaliti marehemu shost angu! na je ulimwengu utanichukuliaje mimi?

    Wengine wanaweza wakafkiria huenda nilikuwa namsaliti rafki angu kabla hajafa! mbaya zaidi nimetokea kumpenda sana sana huyu kaka! nishaurini jamani nikaze roho nimkubali ama nimshit!!?? Niokoeni ktk janga hili ndugu zangu
     
  2. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kwani, kama angefariki mshikaji wake mwingine ambaye humfahamu, angekutokea je ungemkubalia?

    kama ndiyo bac fanya hivyo
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyo shoti wako alifariki na ugonjwa gani? Ina maana kipindi chote huyo shosti wako alipokuwa hai hukuwa na mtu mpaka akafa na saizi bado huna mtu?

    Uhusiano wa marehemu ulifikia wapi kwa maana ya kujulikana?
     
  4. korino

    korino JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    nlikuwa na mahusiano na rafk ake huyo kaka ambae ananitaka sasa! lkn huyo rafk ake alinisaliti kwa mda mfupi sana! nliamua kuachana nae! tulikaa pamoja kwa mda usiozid miezi 2 nlipogundua ananicheat nkamuacha na sikuingia kwenye uhusiano hadi hii sasa! tulikuwa km marafiki wa kawaida ckuwah hata kukiss nae! rafiki angu aligongwa na gari
     
  5. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,751
    Likes Received: 3,466
    Trophy Points: 280
    Haya mambo siyo mepesi hivyo. Mtaoana ndiyo, mapenzi ya kudanganyana ya mwanzo yakiisha, anaanza kuwaza-kama alimsaliti shost yake, nami kesho si atanisaliti? sisi tulio kwenye ndoa mika zaidi ya 20 tunayajua hayo. Amini kuna siku atajiuliza swali hilo kitambaa cha mapenzi kilichowafunika nyuso zenu kikitoka. Just imagine, kuna mwanamke alikuwa anamkacha mume wake anafanya mapenzi na mwanamume. Exactly kama ilivyotokea kwenu, yule mume wa mwanamke akafa, basi wakapata nafasi ya kuoana. Believe it, yule mwanamume alikuja kuniambia kuwa mwanamke alivyokuwa anamkacha mume wake atanikacha na mimi. Ndoa haikudumu!!!!!!!
     
  6. korino

    korino JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    sawa lkn mm ckuwa na mahusiano nae huyu kaka na wala ckuwahkufkiria hicho kitu! na ameanza kunitongoza baada ya kifo cha rafk angu! thx kwa ushauri wako
     
  7. piper

    piper JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    • :decision:

    Kipenda roho hula nyama mbichi, jibu la swali unalo mwenyewe so fuata moyo wako.
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Achana nae huyo hakufai kwa sababu:

    1.0 Ulishatembea na rafiki yake na kuachana, kama bado ni marafiki inaweza kuleta shida kwa hao marafiki hasa mumeo ambaye atakosa amani kila amuonapo rafiki yake na maneno ya hapa na pale ambayo yanaweza kuwafitinisha.

    2.0 Still you have the chance to others, labda purposely uwe ulikuwa umefunga mlango.

    3.0 Hujanijuza bado kuhusu mahusuano na huyo jamaa anayekutaka yalifikia wapi?
     
  9. korino

    korino JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    piper mimi moyo wangu hautaki kumkubali lkn nampenda kweli! hicho kitoto chako ckipendi hapo kinanicheka
     
  10. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,398
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kweli, vizuri kutuambia kwanza rafiki yako alifariki katika mazingira gani?
     
  11. korino

    korino JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    aligongwa na gari
     
  12. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    The is no logic moyo ukatae lakini unampenda, mapenzi yanakaa moyoni bana.

    Mashaka yangu kwako ni jinsi ya kuanza na huyo jamaa ndicho kimachokusumbua na si kumkubalia. Huelewi uanzie wapi na unajaribu kupata mapokeo ya jamii yatakwaje?
     
  13. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ni muda gani tangia afariki rafiki yako?
    Jamii iliokuzunguka inakuchukuliaje wewe na marehem rafiki yako?
    Wewe binafsi ukoje? hauyumbishwi na maneno ya walimwengu?
    Je mnapendana na huyo jamaa?
    Nafsi yako haikusuti kusonga mbele?

    Majibu ya masuala haya ndio msingi wa jibu lako.

    Good luck
     
  14. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    naona mahusiano yako yamegubikwa na utata mkubwa, kama kuna uwezekano ni bora uachane na hayo mawazo ili jinamizi la marehemu shosti wako lisikutafune. :hand:
     
  15. Kibua

    Kibua Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 15
    Mkubalie tu ale tunda..ila what goes around comes around..!
     
  16. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    subiri wa kwako!Itaonekana kama ulikuwa na uhusiano nae kabla rafiki yako hajafa!
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nadhani si mbaya, kama mwapendana sioni tatizo. Itakuwa ni nafasi nzuri kumuenzi marehemu rafiki yako. Pole kwa yote!
     
  18. korino

    korino JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    inakaribia mwaka sasa tangu afariki, tulikuwa marafiki sna na shost angu, nayumbishwa sana na maneno ya watu ikitokea nkimkubali na wakajua km nipo nae!, tunapenda sana na huyo kaka, japo cjamkubali lkn tunapendana! niko ktk wakati mgumu kaka nisaiedieni
     
  19. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    kama unampenda na ni furaha yako,mkubali bana........waswahili wanasema kufa kufaana mkuu
     
  20. korino

    korino JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    asante kwa ushauri wako
     
Loading...