Je, ni vyema Kwa mlokole kuwa na Id fall?

ndege JOHN

JF-Expert Member
Aug 31, 2016
7,724
2,000
Mtu anayemjua Mungu vizuri hapaswi kutumia mitandao ya kijamii vibaya kwa kutoa maneno mabovu yenye jumbe m'bovu.kama atakuwa na account yoyote anapaswa kuwa making asijikwae
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom