Je ni ushamba kwetu??au ni ujanja kwao??


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,644
Likes
2,488
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,644 2,488 280
Mimi najua kuna weredi wa mapenzi zaidi yangu ila kwa leo nitaomba nieleweshwe kitu ambacho mimi kwangu kinanipa shida sana hasa pale unapokutana na mpenzi mpya!
Kwa kawaida upatapo mpenzi utakiwa kuonyesha manjonjo kuwa na wewe haujabaki nyuma katika swala zima lakimapenzi!!Sasa shida inakuja hapa yeye akikunyonya hutegemea return kuwa na wewe utafanya kama yeye alivyo kufanyia je usipofanya hivyo uonekana mshamba??au inatakiwa na wewe uingie chunvini?? TANMO Erickb52 mtu chake

Je kufanya ivyo ni ujanja??
Je kutokufanya hvyo ni ushamba na ujinga??

Nawakilisha nikitegemea majibu yenu mrua!
 
Last edited by a moderator:
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,581
Likes
833
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,581 833 280
Mimi najua kuna weredi wa mapenzi zaidi yangu ila kwa leo nitaomba nieleweshwe kitu ambacho mimi kwangu kinanipa shida sana hasa pale unapokutana na mpenzi mpya!
Kwa kawaida upatapo mpenzi utakiwa kuonyesha manjonjo kuwa na wewe haujabaki nyuma katika swala zima lakimapenzi!!Sasa shida inakuja hapa yeye akikunyonya hutegemea return kuwa na wewe utafanya kama yeye alivyo kufanyia je usipofanya hivyo uonekana mshamba??au inatakiwa na wewe uingie chunvini?? TANMO Erickb52 mtu chake

Je kufanya ivyo ni ujanja??
Je kutokufanya hvyo ni ushamba na ujinga??

Nawakilisha nikitegemea majibu yenu mrua!
Ujanja ni kuwa real, fanya kitu ambacho kinakupa furaha na unacho enjoy kufanya na ni ujinga kufanya kitu just because The Boss anafanya hivyo.

Kama yeye kukusuck anaona raha na ni starehe yake, so be it wewe fanya kile unachokipenda.
 
Last edited by a moderator:
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
291
Likes
4
Points
0
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
291 4 0
Ujanja ni kuwa real, fanya kitu ambacho kinakupa furaha na unacho enjoy kufanya na ni ujinga kufanya kitu just because The Boss anafanya hivyo.

Kama yeye kukusuck anaona raha na ni starehe yake, so be it wewe fanya kile unachokipenda.
watu wengi suala la kuamini hisia zao bado lipo chini sana na hii inapelekea kufanya vitu tuu ilimradi aonekane na yeye kafanya
 
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
9,778
Likes
3,457
Points
280
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
9,778 3,457 280
watu wengi suala la kuamini hisia zao bado lipo chini sana na hii inapelekea kufanya vitu tuu ilimradi aonekane na yeye kafanya
Kwenye mapenzi hata maisha ya kila siku watu wengi hawapo real na ndio maana kila siku tunasikia kauli za mwanzo ulikuwa hivi sasa hivi umebadilika kabisa
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,581
Likes
833
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,581 833 280
watu wengi suala la kuamini hisia zao bado lipo chini sana na hii inapelekea kufanya vitu tuu ilimradi aonekane na yeye kafanya
Nakubaliana nawe kabisa, yaani mtu hajui nini anachopenda wala anachohitaji anaenda na styles na tastes za watu wengine. Some of us tunaonekana ni peculiar au hata wakorofi kwa kuwa tu tunakataa kwenda na wengi.
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,236
Likes
4,170
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,236 4,170 280
Nakubaliana nawe kabisa, yaani mtu hajui nini anachopenda wala anachohitaji anaenda na styles na tastes za watu wengine. Some of us tunaonekana ni peculiar au hata wakorofi kwa kuwa tu tunakataa kwenda na wengi.
u choose to differ sio!thats my Kaunga!
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,594
Likes
3,181
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,594 3,181 280
Kama hujisikii hakuna sababu ya kufanya...
Sidhani kama term "ushamba" linahusika katika ngono...
Hakuna mwanaume au mwanamke aliyezaliwa akijua kungonoka...
Afterall kunyonya makojoleo haipo katika tafsiri ya msamiati "kufanya mapenzi..."
 
Jilanga

Jilanga

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2011
Messages
255
Likes
4
Points
35
Jilanga

Jilanga

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2011
255 4 35
Ikimbieni zinaa: kila dhambi aitendayo mwanadamu ni nje ya mwili wake; ila yeye afanyaye zinaa hutenda dhambi juu ya mwili wake mwenyewe! (1Kor 6:18) Tafakari!
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,475
Likes
10,569
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,475 10,569 280
Mimi if a man Doesnt DINE ON THE SOUTHERN CUISINE ASIEXPECT BJ/SHIKA MIC FRM ME!!!!!!!!!!!! Hapo FAIR GAME!!!!!!!

EVERBODY SHOULD GIVE WHAT THEY EXPECT TO RECEIVE PERIOD!!!!!!!!!!
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,581
Likes
833
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,581 833 280
Mimi if a man Doesnt DINE ON THE SOUTHERN CUISINE ASIEXPECT BJ/SHIKA MIC FRM ME!!!!!!!!!!!! Hapo FAIR GAME!!!!!!!

EVERBODY SHOULD GIVE WHAT THEY EXPECT TO RECEIVE PERIOD!!!!!!!!!!
So you dont enjoy going down? You do it as obligation (assuming kaingia machimboni?)
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,475
Likes
10,569
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,475 10,569 280
So you dont enjoy going down? You do it as obligation (assuming kaingia machimboni?)
Hahahaaaaaa!!!!!!! Kazi ya shurba ile, siifanyi hivi hivi, ile ni kama complimentyary when im in good mood!!!!!!!! Na lizima if i give it i must receive in return!!!!!!!!!! Chezeya kutoa vuziring kwenye meno!!!!!!! LOL!
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,475
Likes
10,569
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,475 10,569 280
Ikimbieni zinaa: kila dhambi aitendayo mwanadamu ni nje ya mwili wake; ila yeye afanyaye zinaa hutenda dhambi juu ya mwili wake mwenyewe! (1Kor 6:18) Tafakari!
Kesho jumapili aiseee, uwe unawahi kutukumbusha njia iliyo nyembamba, manake ungewahi kidogo tu, nisingeandika ule ***** hapo juuu. Ayaaaaaaaaa!!!!!
 
K

K.Msese

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
1,547
Likes
432
Points
180
K

K.Msese

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
1,547 432 180
Wanawake wengine hawainjoi kiviiile ukienda uvinza.......wana sehemu zao......hata sisi wanaume, unaweza ukapiga la kwanza, (-ke) akapiga sana hendeli (suck), kuni isiamke.....lakini (-ke) akakunyonya mwanaume ziwa.....ngoma hiyoooo- fasta kaka mbaya! Anayebisha amfanyie bf/husbnd wake aone kitakacho tokea.
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,581
Likes
833
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,581 833 280
Hahahaaaaaa!!!!!!! Kazi ya shurba ile, siifanyi hivi hivi, ile ni kama complimentyary when im in good mood!!!!!!!! Na lizima if i give it i must receive in return!!!!!!!!!! Chezeya kutoa vuziring kwenye meno!!!!!!! LOL!
Ha ha ha, haya bwana. Maybe ukibadilisha mtazamo utajifunza kuenjoy the feeling, sensation and the softness of that small head in your mouth.
 
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,671
Likes
46
Points
145
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,671 46 145
Hahahaaaaaa!!!!!!! Kazi ya shurba ile, siifanyi hivi hivi, ile ni kama complimentyary when im in good mood!!!!!!!! Na lizima if i give it i must receive in return!!!!!!!!!! Chezeya kutoa vuziring kwenye meno!!!!!!! LOL!
Hahahaaaaaaa.........!!
 
HoneyBee

HoneyBee

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2012
Messages
700
Likes
163
Points
60
HoneyBee

HoneyBee

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2012
700 163 60
It's about reciprocity, you should be able to give what you receive what you are comfortable with. Kama hupendi cunnilingus don't expect to get a BJ. Sex is different from everybody . Badala ya kutuuliza sisi the easiest way ni to communicate na mpenzi wako and avoid guessing games. Straight up ask what they want you to do to them.


Mimi najua kuna weredi wa mapenzi zaidi yangu ila kwa leo nitaomba nieleweshwe kitu ambacho mimi kwangu kinanipa shida sana hasa pale unapokutana na mpenzi mpya!
Kwa kawaida upatapo mpenzi utakiwa kuonyesha manjonjo kuwa na wewe haujabaki nyuma katika swala zima lakimapenzi!!Sasa shida inakuja hapa yeye akikunyonya hutegemea return kuwa na wewe utafanya kama yeye alivyo kufanyia je usipofanya hivyo uonekana mshamba??au inatakiwa na wewe uingie chunvini?? TANMO Erickb52 mtu chake

Je kufanya ivyo ni ujanja??
Je kutokufanya hvyo ni ushamba na ujinga??

Nawakilisha nikitegemea majibu yenu mrua!
 

Forum statistics

Threads 1,214,043
Members 462,499
Posts 28,499,545