Cash Generating Unit
JF-Expert Member
- Jan 12, 2019
- 13,284
- 39,513
Ndugu wana Jf me naswali, una uncle wako ambaye ni kaka wa mama yako sasa yeye si anamke ambaye ni aunt yako sasa utata unakujaje?
Hyu aunt yako ana dada yake, sasa hyu dada ake ana mtoto kisu sana.
Hyu demu "mtoto wa dada yake na aunt yako" ameanza mazoea mabaya anataka kwichi kwichi,
Swali langu ni kwamba, Je! Ukamla hyu demu kuna kosa??
Majibu niliyopata mimi ni kuwa unaweza kula kiroho safi kwasabu huo undugu hauna mashiko, nimewaletea na nyingi mada hii tupate ukwel zaid.
Sent from my iPhone using JamiiForums
Hyu aunt yako ana dada yake, sasa hyu dada ake ana mtoto kisu sana.
Hyu demu "mtoto wa dada yake na aunt yako" ameanza mazoea mabaya anataka kwichi kwichi,
Swali langu ni kwamba, Je! Ukamla hyu demu kuna kosa??
Majibu niliyopata mimi ni kuwa unaweza kula kiroho safi kwasabu huo undugu hauna mashiko, nimewaletea na nyingi mada hii tupate ukwel zaid.
Sent from my iPhone using JamiiForums