Je ni sahihi kuchunguza simu ya mwenza wako?

Je ni sahihi kuchunguza simu ya mwenza wako?

EGF

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2017
Posts
388
Reaction score
1,024
Habari za wakati huu wanajamvi. Kama linavyojieleza swali hapo juu. Swali Hilo ningependa nilielekeze kwa sisi vijana jisia ya kiume.

Unapokua katika mahusiano na msichana ambae unamalengo ya kumuoa hapo baadae Kama MUNGU akijaalia. Je! Ni sahihi kuchunguza simu yake ya mwenza wako?





Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habari za wakati huu wanajamvi. Kama linavyojieleza swali hapo juu. Swali Hilo ningependa nilielekeze kwa sisi vijana jisia ya kiume.

Unapokua katika mahusiano na msichana ambae unamalengo ya kumuoa hapo baadae Kama MUNGU akijaalia. Je! Ni sahihi kuchunguza simu yake ya mwenza wako?





Sent using Jamii Forums mobile app
Utakufa kwa stress.
 
inategemea na mahusiano yenu.
usitegemee kujibiwa ili uapply kwenye mahusiano yako.
 
We sema umefumaniwa na mke wa mtu huko, ndii mkome kuwasiliana kwa sms muwe mnaandikiana barua hautakamatwa ndugu. Simu lazima ipekuliwe hadi matakoni.
 
Usiichunguze. Labda kama unataka kumuacha lakini huna sababu otherwise kula penzi jenga uchumi wa nchi simu achana nayo

Sent using Jamii Forums mobile app
Nisipoichunguza simu yake atakua huru zaidi kufanya Jambo lolote Kama kutoka na mtu wa pembeni Kama nitakua sifuatilii na huenda hata anaweza niletea magonjwa ndani ya nyumba.

Huoni kwamba endapo ningekua nafuatilia mienendo yake ningeweza kumuonya au kumuepuka hivyo namie kuwa nimejiweka katika mazingira mazuri ya kukwepa majanga yoyote ambayo yangeweza kutokana na tabia zake ambazo nimezijua kupitia simu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
We sema umefumaniwa na mke wa mtu huko, ndii mkome kuwasiliana kwa sms muwe mnaandikiana barua hautakamatwa ndugu. Simu lazima ipekuliwe hadi matakoni.
Jibu nililonote hapo Ni kwamba simu lazima ipekuliwe bila shaka. [emoji120][emoji120]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ruksa kuangalia mkuu hta usiogope. Tena chukua sim kwa sapriz yan unamshtukiza unaomba sim akikupa mkuu irudshe usiangalie ila akikaza hapo huna mwanamke🤣🤣, kama ulikuw na malengo yafute kabisa endelea kupiga mashine huku unatafuta mwingine. Kama una roho nyepes usije jarib hta kuishika


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Habari za wakati huu wanajamvi. Kama linavyojieleza swali hapo juu. Swali Hilo ningependa nilielekeze kwa sisi vijana jisia ya kiume.

Unapokua katika mahusiano na msichana ambae unamalengo ya kumuoa hapo baadae Kama MUNGU akijaalia. Je! Ni sahihi kuchunguza simu yake ya mwenza wako?





Sent using Jamii Forums mobile app

Huna shida ya kuchunguza simu bwana weee utakufa bure.
Alafu demu anayegawa papuchi utamjua tuu bila ata kucheki simu yake.
Ila ushauri wa bure... Usiweke roho yako kwa mwanamke ata kama una mpango wakumuoa.
 
Kwakweli huu mjadala ni mpana sana mambo ya kuchunguzana kwa njia ya simu naweza kusema haitakiwi kabisa lakini kwa mtu wako unayemwamini sio mbya japo kuchunguza mara chache lakini kama mpenz wako atakuwa mgumu basi ujue kuna jambo linaendelea

Sent using Jamii Forums mobile app
 
si sahihi. labda kama kwa ridhaa yenu mumekubaliana simu yake yako na yako yake hakuna tatizo
 
Back
Top Bottom