Ule mwaka yanga wajigoma kosa lilikua ni bodi ya ligi maana walibadilisha ratiba tofauti na kanuni na ndio maana wakamaliza kimya kimya.. kifupi Hizi timu zinajuana unasema sema Simba anaonewe kumbe kuna matukio Yake mengi tu yamezimwa ila mashabiki ndio tunadhalilikaN a sisi hiyo mechi hatuchezi kwa maana pshychgicla Yanga wanasikilizwa sana unakumbuka 2021 waligoma lkn sisi tukakubali kuceza mechi zote mbili
Hata lile swala la BM busara ilitumika la sivyo kwa kanuni za FIFA, KOLO lilikua linashushwa daraja.Ule mwaka yanga wajigoma kosa lilikua ni bodi ya ligi maana walibadilisha ratiba tofauti na kanuni na ndio maana wakamaliza kimya kimya.. kifupi Hizi timu zinajuana unasema sema Simba anaonewe kumbe kuna matukio Yake mengi tu yamezimwa ila mashabiki ndio tunadhalilika
Hapo sawa, kumbe chanzo cha sakata hili unakijua vizuriNdio ingekuwa poa tuadhibiwe siku nyingine tuwe na adabu
Kwa hio ilitakaje mechi isichezwe? Au mnasemaje kesho mnapeleka timu uwanjani? Ile tarehe 8 March mligomea nini? Nani alieahirisha mechi kwa kuwasikiliza wakina nani? Si Mnguto na Kasongo plus Karia au sio? Huku Steve alisema mechi ipo baadae alimsikiliza nani na likatoka tamko kwamba mechi haipo? Unajua unapofikiria jambo usifikiri kwa kwenda mbele tu unabidi urudi na nyuma pia kwenye kufikiri.🚨𝐔𝐏𝐃𝐀𝐓𝐄
“Nafikiri TFF wamekosea kuwasikiliza Yanga pekee kwa kumsimamisha kazi Almas Kasongo kwa matakwa ya Yanga wakati huyu ni CEO ambaye anafanya kazi na jumla ya vilabu 48, kama ingetokea nusu ya hivyo vilabu havimtaki ingekuwa sawa lakini kwa timu mmoja kutomtaka haiwezi kutoa authority kwa Shirikisho kumsimamisha.”
“Kwa hatua nyingine Steven Mguto nae ameomba kujiuzulu nafasi ikiwa ni miongoni mwa wale viongozi ambao Yanga hawamtaki, tafsri yake ni kwamba TFF inawasikiliza Yanga pekee na sio kusikiliza timu zingine.” - Alex Ngereza.
#MeaMswahiliUPDATESView attachment 3368142
Kwa hio ilitakaje mechi isichezwe? Au mnasemaje kesho mnapeleka timu uwanjani? Ile tarehe 8 March mligomea nini? Nani alieahirisha mechi kwa kuwasikiliza wakina nani? Si Mnguto na Kasongo plus Karia au sio? Huku Steve alisema mechi ipo baadae alimsikiliza nani na likatoka tamko kwamba mechi haipo? Unajua unapofikiria jambo usifikiri kwa kwenda mbele tu unabidi urudi na nyuma pia kwenye kufikiri.
Hapo Ndugu Alex Ngereza arudi akafikirie upya mechi hii ilipoahirishwa mwanzo nani aliesababisha na km yeye ndie inamaanisha yeye tu ndie anaetakiwa kusikilizwa na sio wengine?
Wakishamaliza Mnguto na Kasongo kupisha hizo nafasi zao Karia apishe kiti akiweza ajiuzuru kabisa na Bodi ya Ligi ivunjwe
Wanatutengenezea dramaKwa hio Ngoma bado Mbichi kabisa emu leta na lile bandiko la TFF linalosema Mechi ya Dabi ni 25 June tuone hapo Mangungu anasukumaje kete zake
Watajua wenyewe sitaki headache mimiKwa hio hapo itakuaje tarehe 15 June au tarehe 25 June?
Watajua wenyewe sitaki headache mimi
Watajua wenyewe sitaki headache mimi