Chukwu emeka
JF-Expert Member
- Jan 12, 2018
- 25,288
- 40,912
Ngugo boy si ndiye kawapeleka faino ya cafcc๐๐๐Mangungu legelege yule mie sijawahi kumuelewa hata kidogo yaan akipeleka timu tukafungwa ujue aondoke vinginevyo hakutakalika hata kidogo
Kwanza Simba ina shida ipi? Tar tajwa team itaingia uwanjani na itacheza.Wacheze.
Simba iachane na siasa za ndani kama inataka mafanikio kisoka Africa.
Waliosababisha mechi isichezwe tar 8 March si ni simba wenyewe, sasa sijui ulitaka simba yako iadhibiwe au unamaanisha ninMimi SIMBA ila wenzetu Yanga wana nguvu sana na Simba wakicheza hii mechi mm sitashabikia bongo hadi nione mabadiliko ya kweli yaan siasa na mpira vijitenge maana pshychological hii mechi ishakuwa ngumu kwetu kwakuwa Yanga mambo yao wamesikilizwa yote body imejiuzulu wakati sisi dai letu bado kuhusu waliofanya mechi isichezwe tarhe hawajaadhibiwa
Huwezi itenga Yanga na siasa za soka la Tanzania.Upuuzi wote huu ni wao na Bodi ya Mguto walileta acha wayaoge hayo
True.Kwanza Simba ina shida ipi? Tar tajwa team itaingia uwanjani na itacheza.
Km itatokea tar 24 jioni kuzuiliwa kufanya mazoezi ya mwisho, bas hatutacheza.
Vinginevyo kabumbu tunalo na tunatamba nalo.
Thubutu๐๐๐hatuchezi na sisi kwanini wanasikilizwa Yanga tu bora hata tukose ubingwa kuliko kucheza hiyo mechi maana msimamo ni jambo zuri
Ndio ingekuwa poa tuadhibiwe siku nyingine tuwe na adabuWaliosababisha mechi isichezwe tar 8 March si ni simba wenyewe, sasa sijui ulitaka simba yako iadhibiwe au unamaanisha nin
mechi hatumfungi Uto anakuwaje kiongozi mzuriNgugo boy si ndiye kawapeleka faino ya cafcc๐๐๐
wakicheza mm Bongo sishabikii tena kama vile nilivyoachakuishabikia man u toka mwaka 2017 mpaka leo sijawahi kuangalia mechi 2 za man u msimu huu nimeangalia mechi mechi ya fainal tu msimu mzima ndio nitafanya kwa Simba wakicheza hiyo mechiThubutu๐๐๐
Tatizo ni kwamba siasa zimeshaingia TFF wameshapata sababu maana wanaweza kuwajibu Simba kua wale waliojiuzuru ndio walisababisha mechi isichezwewakicheza mm Bongo sishabikii tena kama vile nilivyoachakuishabikia man u toka mwaka 2017 mpaka leo sijawahi kuangalia mechi 2 za man u msimu huu nimeangalia mechi mechi ya fainal tu msimu mzima ndio nitafanya kwa Simba wakicheza hiyo mechi
N a sisi hiyo mechi hatuchezi kwa maana pshychgicla Yanga wanasikilizwa sana unakumbuka 2021 waligoma lkn sisi tukakubali kuceza mechi zote mbiliTatizo ni kwamba siasa zimeshaingia TFF wameshapata sababu maana wanaweza kuwajibu Simba kua wale waliojiuzuru ndio walisababisha mechi isichezwe
Simba hawachezi wanawaza jana kile kikao cha mama watatuambiaje mashabiki na wakicheza mm bye bye SimbaKwani simba wameshatoa tamko lolote tokea maamuzi ya Jana ?
Ndio mwenyekiti wenu huyo usimuite legelege na katoa maelekezo kesho timu yenu iwe uwanjani ikacheze na nani?Mangungu legelege yule mie sijawahi kumuelewa hata kidogo yaan akipeleka timu tukafungwa ujue aondoke vinginevyo hakutakalika hata kidogo
Tusipocheza Mangungu tutamsamehe ila tukicheza akatafute pori na genge lakeNdio mwenyekiti wenu huyo usimuite legelege na katoa maelekezo kesho timu yenu iwe uwanjani ikacheze na nani?