Je, Ni kweli Mungu ndio mwenye enzi yote?

Je, Ni kweli Mungu ndio mwenye enzi yote?

Rabboni

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2015
Posts
1,508
Reaction score
2,724
Wakuu, nimetafakari kwa muda kidogo! Sijapata majibu ya moja kwa moja juu ya hili la sisi wakristo kwenye baadhi ya Sala zetu tunatamka "Mungu Mwenye Enzi Yote"... Ikimaanisha Mungu mwenye Mamlaka yote...

Hivi ni kweli Mungu ndio mwenye Mamlaka yote hapa Duniani? Je, shetani hana enzi yoyote hapa duniani!! I mean hana mamlaka?...
 
Ndio, Mungu ndo mtawala. Ameacha Demonstration ya Lucifer itimie ili iwe ushuhuda kwa watu wote kwa habari ya haki yake.
 
Ni kweli, Mungu ndiye mwenye mamlaka yote, tena si duniani tu bali mpaka mbinguni, so huwezi linganisha Mungu na shetani.

Labda ndoja nikupe historia kidogo, shetani alikuwa malaika wa Mungu, tena alikuwa anaongoza malaika wengine, ila baada ya muda akapata mawazo mabaya kwamba kwa nini naye asiwe kama Mungu ili aabudiwe? So akaanza kuleta vurugu ya kutaka heshima kama ya Mungu, Mungu akamtupa duniani. So hapa duniani kaja kwa sababu alitupwa baada ya kuona hastahili kukaa mbinguni.

Kitu kingine, Mungu anaweza kufanya lolote, hata kuzuia dhambi zote mpaka shetani akaondolewa, ila Mungu anahitaji tufanye maamuzi sisi wenyewe, kwamba tunamuabudu Mungu au shetani.

Nimejibu swali?

Sent from my One using Tapatalk
 
Ni kweli, Mungu ndiye mwenye mamlaka yote, tena si duniani tu bali mpaka mbinguni, so huwezi linganisha Mungu na shetani.

Labda ndoja nikupe historia kidogo, shetani alikuwa malaika wa Mungu, tena alikuwa anaongoza malaika wengine, ila baada ya muda akapata mawazo mabaya kwamba kwa nini naye asiwe kama Mungu ili aabudiwe? So akaanza kuleta vurugu ya kutaka heshima kama ya Mungu, Mungu akamtupa duniani. So hapa duniani kaja kwa sababu alitupwa baada ya kuona hastahili kukaa mbinguni.

Kitu kingine, Mungu anaweza kufanya lolote, hata kuzuia dhambi zote mpaka shetani akaondolewa, ila Mungu anahitaji tufanye maamuzi sisi wenyewe, kwamba tunamuabudu Mungu au shetani.

Nimejibu swali?

Sent from my One using Tapatalk
Shetani hana mamlaka?
 
Mungu ndiye muumba wa mbingu na nchi na vilivyomo.

Kama shetan mpaka leo kashindwa kutengeneza himaya yake ni ushuhuda tosha hakuna kama Yehova Yire
Asante kwa Mchango wako...
 
Shetani hana mamlaka?

Anayo, anatambuliwa kuwa muuaji, na baba wa uongo. Ndo heshima yake hiyo.

Kwenye kusema uongo yeye ndo kiboko ya wote.


Yohana. 8:43‭-‬44
Mbona hamyafahamu hayo niyasemayo? Ni kwa sababu ninyi hamwezi kulisikia neno langu. Ninyi ni wa baba yenu, Ibilisi, na tamaa za baba yenu ndizo mpendazo kuzitenda. Yeye alikuwa mwuaji tangu mwanzo; wala hakusimama katika kweli, kwa kuwa hamna hiyo kweli ndani yake. Asemapo uongo, husema yaliyo yake mwenyewe; kwa sababu yeye ni mwongo, na baba wa huo.



Sent from my One using Tapatalk
 
Shetani akimjaribu Yesu akamwonesha milki za Dunia kwa dakika moja, afu akamwambia , ' Nitakupa falme hizi ukinisujudia'. Yesu akamwambia, 'Imetupasa kumwabudu Bwana Mungu pekee!
 
Katika mfano huo juu utajifunza vitu viwili. Ownership na possesion. Yani kama wewe umeazima gari yangu unakuwa na possesion ila ownership nabaki nayo mimi. Shetani ana possesion ya baadhi ya milki lakini mwenye umiliki ni Mwenyezi Mungu.
 
Wakuu, nimetafakari kwa muda kidogo! Sijapata majibu ya moja kwa moja juu ya hili la sisi wakristo kwenye baadhi ya Sala zetu tunatamka "Mungu Mwenye Enzi Yote"... Ikimaanisha Mungu mwenye Mamlaka yote...

Hivi ni kweli Mungu ndio mwenye Mamlaka yote hapa Duniani? Je, shetani hana enzi yoyote hapa duniani!! I mean hana mamlaka?...
Baba Mungu mwenye enzi yote Muumba wa mbingu na nchi na vyote vilivyomo akiwepo shetani

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom