M Mzigua_255 JF-Expert Member Joined Jun 25, 2026 Posts 883 Reaction score 1,831 Aug 11, 2026 #1 KICHWA KINAJIELEZA Je? ni kweli moyo ndo unaopenda Au ni nadharia?
OTHMAN BEY Member Joined Jun 20, 2026 Posts 74 Reaction score 124 Aug 11, 2026 #2 Nahisi ni ubongo ndo unaopenda
B Bombabomba JF-Expert Member Joined Dec 23, 2017 Posts 1,880 Reaction score 2,225 Aug 11, 2026 #3 Ila nyie! Mchana wote huu mnaweza naniliii!!!?
Ramtz Jr JF-Expert Member Joined Jun 18, 2026 Posts 269 Reaction score 529 Aug 11, 2026 #4 Bombabomba said: Ila nyie! Mchana wote huu mnaweza naniliii!!!? Click to expand... Hatarii ana hoja azingaTiwe
Bombabomba said: Ila nyie! Mchana wote huu mnaweza naniliii!!!? Click to expand... Hatarii ana hoja azingaTiwe
Likee Senior Member Joined Jul 22, 2026 Posts 125 Reaction score 267 Aug 11, 2026 #5 Ngoja waje anaependa ni mtu akili pia
Marcostilone JF-Expert Member Joined Jun 25, 2023 Posts 7,018 Reaction score 17,888 Aug 11, 2026 #6 Moyo una kazi moja tu ya kusukuma damu, ukianza kuupangia majukumu ya kupenda utapata heart failure bure.
Moyo una kazi moja tu ya kusukuma damu, ukianza kuupangia majukumu ya kupenda utapata heart failure bure.
kitalembwa JF-Expert Member Joined Jul 12, 2014 Posts 8,103 Reaction score 21,631 Aug 11, 2026 #7 Hakuna cha moyo.... Tamaa za vikojoleo tu
Andromeda Galaxy JF-Expert Member Joined Feb 7, 2025 Posts 9,728 Reaction score 16,440 Aug 11, 2026 #8 Moyo unasingiziwa tu, yake ni kusukuma damu tu
Sir mgax JF-Expert Member Joined Dec 10, 2023 Posts 2,028 Reaction score 3,539 Aug 11, 2026 #9 Aisee….
OMKEIT 93 JF-Expert Member Joined May 12, 2026 Posts 275 Reaction score 416 Aug 11, 2026 #10 Nasoma coment
min -me JF-Expert Member Joined Jul 20, 2022 Posts 60,529 Reaction score 175,138 Aug 11, 2026 #11 OMKEIT 93 said: Nasoma coment Click to expand... Nakusaidia kusoma mkuu, nafikiri utapata kitu
OMKEIT 93 JF-Expert Member Joined May 12, 2026 Posts 275 Reaction score 416 Aug 11, 2026 #12 min -me said: Nakusaidia kusoma mkuu, nafikiri utapata kitu Click to expand... Naam namvizia mtu fulani alopoke hapa😄
min -me said: Nakusaidia kusoma mkuu, nafikiri utapata kitu Click to expand... Naam namvizia mtu fulani alopoke hapa😄